รุ่นใหญ่! ฝากมา ครับ..

ชื่อกระทู้: รุ่นใหญ่! ฝากมา ครับ..

มาตรฐาน รุ่นใหญ่! ฝากมา ครับ..

พอดี!เมื่อวานผมจะได้ไปทำธุระแถวๆ ถ.บางนาตราด โดยนัดกับผู้ใหญ่ไว้2ท่าน ทราบมาว่า พี่ๆเค้าเจนจัดเรื่องเจ้าตัวน้อย ฉลอย!สพโอกาส ผมเลยเตรียมปะเก็นคาบูร์ไปรบกวนให้พี่เค้าเปลี่ยนให้ ด้วย พอไปถึง ก้อเริ่มกันเลย ครับ ทำไปคุยกันไป จริงๆก้อแป๊บเดียวครับ ง่ายๆสำหรับพีเค้า! ครับคุยไปเรื่อย ตั้งแต่ จุดด้อยของ คาบูร์ ตลอดจน เปลี่ยนไปใช้ ของ ซันนี่ A14 วางแทนได้พอดี ยันแก๊ส และที่ซื้อ (มือ2 ) แต่มันมาสดุดตรงที่ พี่เค้า แปลงระบบเบรคเองนี่สิ พี่เค้าบอกใช้ของโตโยต้าอะไร สักอย่างนี่หล่ะ ผมเลยก้มลงดู เออวุ้ย!! สวยและลงตัวมาก ครับ เลยถามพี่เค้าว่าแปลงยากมั้ย? พี่เค้าตอบ ว่างัยรู้มั้ย? ชม.กว่าๆไม่เกิน2ชม. ถ้าของครบๆ ผมเลยตามน้ำว่าถ้าผม จะรบกวน แบบจ่ายตังค์ พี่เอาเท่าไหร่?
    พี่เค้าใจดีของพี่พาไปซื้อ แถวนี้น่าจะ2-3พันแล้วแต่ ฟรุ๊ค!หรือหามาเองที่ตัด รถถูกๆมีเยอะแยะ ค่าแรงพี่เอา พันเดียว! จากงานผมโอน่ะ! เนียนตาเหมือนติดมาจากโรงงาน
    เก็บมาฝากน่ะครับ ใครสนใจโทรถามรายละเอียดพี่เค้า ได้ ผมขออนูญาติเผื่อทุกคนแร่ะ !!!! วิ่งมาเป็นร้อยเจอฝน ยังเอาอยู่สบายๆไม่มีสบัด!!
    เบอร์ พี่เสริฐ ครับ 089-4761922

ปล. ขอบคุณพี่ๆทั้งสอง ครับ!!! ฝากรูปเบาะเหลือๆของพี่เค้า ชอบก้อโทรไปขอกันเองจร้า!! กับ เจ้าสวรรคโลก อัพเดทไปในตัวด้วย ครับ! Name:  039.jpg
Views: 288
Size:  51.9 KBName:  037.jpg
Views: 284
Size:  50.1 KBName:  p'3.jpg
Views: 279
Size:  95.2 KB

เครื่องเขล่อะ ไปหน่อย!!! โทษที.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BROTHREE : 10-06-2012 เมื่อ 11:17

Name:  p'6.jpg
Views: 266
Size:  57.0 KBName:  p'7.jpg
Views: 277
Size:  61.6 KB
    เบื้องหลัง แห่งความสำเร็จ!!Name:  p'9.jpg
Views: 282
Size:  111.6 KB

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

หวันโลก....หล่อมาก
    แม่ผมคนที่นั่น....
    ป.ล.แปลงดิสหรอพี่
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอราคาเบาะคับ รวมส่งนะ

พี่รับทำทะเบียนใช่ไหมครับ ไว้มีโอกาสจะใช้บริการครับ

ใช่แปลงดิส ครับ
    ไปคุยไว้ก่อน และ รอหาชุดเบรค ก่อนครับ

ได้เลย! ครับ!

Bookmarks