ขอความกรุณาด้วยความเคารพด้วยความห่วงใย - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอความกรุณาด้วยความเคารพด้วยความห่วงใย

ก็องชัยนาท's Avatar
    สถานที่
    ก็องอะไหล่ยนต์
    ขอบคุณ
    0

ทุกวันนี้มันไม่ไหวแล้วคับ...แว้นส์เปลี่ยนของเล่นซะ เยอะ
    เด็กแถวบ้านผม วิ่งหาโครงรถอะไรก็ได้ ย้ำ ไม่สนว่าคลาสสิคหรือป่าว
    rc ก็ยังเอามาตัดตูด วางเครื่องเวฟ ไว้ไปทริป
    ผมเคยถามว่า พวกเอ็งทำเครื่องแรงมาก+ท่อดังมาก ไปทำไมหรอ
    มันบอกว่า เวลาเจอฝ่ายตรงข้ามมาเบิ้ลจะได้เบิ้ลใส่ได้อย่างสะใจ น่ะพี่
    ผมขับซีถังรวมรถเดิมแต่แปลง cdi ยัดลูก+ชุดครัช c900 คาร์บูเดิม...ขี่ไปพวกมันยังขำ บอกว่าพี่ขับได้ไงรถก็ไม่แรง
    ผมเลยสวนว่า อยากแบบเวฟก็ซื้อเวฟมาขี่ อยากแรงแบบโซนิคก็ซื้อโซนิคมาขี่...มันเงียบกันกริบ
    ก็อง 081-0392319 โทในเวลา 7.00-22.00 นอกนั้นพักผ่อนครับ
    ลูกค้าท่านใดมีอาการแบบนี้
    ต่อรองหน้าบอร์ด ให้แฟนโทมาอ้อน เกรียน+ต่อราคาไร้เหตุผล
    กลัวผมโกง ยิงให้โทกลับ *222มาให้ออกค่าโทให้
    ถ้าคุณเป็นกรณีข้างบนไม่ต้องโทมานะคับ...ขอร้อง
    ของถูกและดีไม่มีในโลก ต้องถูกและดีแบบมีเหตุผล
    ที่อยู่ นิรวิทธ์ ร่มโพธิ์ 128 ม.1 ต.ดอนกํา อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท 17140
    ธ.กสิกรไทยสาขาสรรคบุรี ออมทรัพย์ 186-225-1284
    [email protected]
    http://www.facebook.com/?ref=logo

Member Ar.Pap@Lamtakong's Avatar
    สถานที่
    สองล้อลำตะโคง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

และอีกอย่างตอนนี้ผมก็ยัง งง! อยู่ ว่าทำไมต้องใส่ท่อผ่า ท่อดัง ใส่ไปเพื่ออะไรสร้างความรำคาญมากกว่าผมว่า บ้างคนก็อ้างว่า ท่ออั้นรถวิ่งไม่ออก ถ้าว่าท่ออั้นรถวิ่งไม่ออกทำไมไม่ผ่าเงียบล่ะครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ว่าใส่ไปเพื่ออะไรท่อเสียงดังๆๆ

Member tottum-90's Avatar
    สถานที่
    C club buakhao
    ขอบคุณ
    0

c club buakhao ผมอีกคนที่เบื่อแว๊นมาก

Senior Member texbit007's Avatar
    สถานที่
    นาคูคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0

จิงทุกอย่าง ผมก็เบื่อเหมือนกัน ผมเลยมาขับรถไปเที่ยวหามิตรภาพตามเส้นทาง>>>
    บอร์ดกลุ่ม

ชมรมรถโบราณนาคูคลาสสิกไบค์-กาฬสินธุ์ (ปีศาจสูบนอนนาคู)

Mail : [email protected]
    Facebook : http://www.facebook.com/texbit007
    Tel:0845151601 เทค

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

ผมเลิกออกตามงานแล้วครับ

ไปแต่ภูเขา ทะเล ปีละครั้ง 2 ครั้ง ปีที่แล้วพาเมียไปเขาใหญ่กับวังน้ำเขียว โอ้ว! สุขีๆ (แต่เมียบ่นปวดเมื่อย ทำไมคุณไม่พากูขับรถยนต์มาวะ รถยนต์ก็มี 5555)

แฮปปี้กว่าไปคลุกคลีเกลือกกลั้วกับพวกเกรียนแบมือขอต ังค์เย๊อะ.....เลยครับ
    แล้วอีกอย่างผมเป็นครูครับ เห็นเยาวชน นักเรียน (นักศึกษาไม่เป็นไร ปล่อยมันไป มันบอกว่ามันฉลาดแล้ว) ในสถานที่ สถานการณ์อโคจรแบบนี้แล้วละเ**่ยใจ

"ไม่ว่าสิ่งใดก็ตามที่มีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง ความงดงามย่อมลดลงไป"
    ฝากพี่ๆ น้าๆ ผู้ใหญ่ทั้งหลายด้วยเถิดครับ ไม่จัดงาน ไม่เอาเด็กน้อย (ที่พวกเขาก็มีพ่อมีแม่) มาเกี่ยวข้องผมก็เชื่อว่าถ้าอ้างคำว่ารักจริง เราก็อยู่กันได้ จริงมั๊ยครับ

คืนเด็กน้อยพวกนั้นกลับไปสู่พ่อแม่ของพวกเขา เป็นความหวังพ่อแม่ ผมว่าดีกว่าวันๆ มานั่งผลาญเงินซ่อมซากรถ + โทรศัพท์นัดสาว เตรียมออกแสดงในทางที่ผิดนะครับ ^^

ด้วยความห่วงใยครับ ^^

Bookmarks