18-19 สิงหาคม 2555 mc การกุศล โดย นครห้วยแอ่ง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: 18-19 สิงหาคม 2555 mc การกุศล โดย นครห้วยแอ่ง

Member
    สถานที่
    ไปสิเลอ คลาสสิคมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottum-90 อ่านข้อความ
    ผมว่าคุณไปจัดพื้นของคุณดีกว่ามั๊ย ผมขอจาก พี่ยักษ์ c club buakhao
    เห็นด้วยครับพี่ยักษ์ ควรไปจัดงานที่พื้นที่ของตัวเองดีที่สุด เพื่อพัฒนาท้องถิ่นของตัวเอง พื้นที่ใครพื้นที่มันดีทีสุดแล้วครับ ต่อต้านเต็มที่คับผมName:  3x3นิ้ว.jpg
Views: 192
Size:  19.2 KB

Member tottum-90's Avatar
    สถานที่
    C club buakhao
    ขอบคุณ
    0

ฝากบอกพี่ๆน้องๆทางมุกดาหารด้วยนะครับ อ.อ๋อง(พี่ซาติ พี่ชัย)ขอบคุณครับ

ไหนว่า ยุ วาปี งงมาก

ขอคำอธิบายทีคับ

คิดถึงคนไกล's Avatar
    สถานที่
    THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tottum-90 อ่านข้อความ
    เราไม่เอานายทุนครับ คุณจะมาหาผลประโยดไม่ได้ ในพื่นที่เรา ผมรู้ว่าพวกคุณเป็นใคร ประกาศ c club buakhao ห้ามวิ่งงานนี้เด็ดขาด และผมขอพันธมิตร c club buakhaoด้วยนะครับ
    ขอสนับสนุนด้วยค่ะ คุณจะจัดงานไม่มีใครว่าคุณหรอกเเต่คุณเห็นใจคนในพื้น ที่หรือคนในจังหวัดนั้นด้วยนะค่ะ วัตถุประสงค์
    1. เพื่อจัดหางบประมานซื้อสื่อการเรียนการสอนให้กับน้อง ๆ โรงเรียนบ้านโดท่างาม ต.ห้วยแอ่ง อ.เมือง จ.มหาสารคาม
    2. เพื่อสร้างความสัมพันธไมตรีต่อกัน
    3. เพื่ออนุรักษ์รถเก่า รถโบราณให้คงไว้
    วัตถุประสงค์ในการจัดงานของคุณดีนะค่ะ เเต่ขอความร่วมมือหน่อยนะค่ะว่า มอบให้ที่ไหนรบกวนไปจัดในพื้นที่ ที่จะมอบสะดวกกว่านะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Senior Member ASSEMBLYPOINT's Avatar
    สถานที่
    จุดรวมพลโคราชคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับ ผมก็ไม่เข้าใจเหมื่อนกั๊ล" ถ้าคุณจัดงานเพื่อหารายได้ให้ โรงเรียนบ้านโดท่างาม ต.ห้วยแอ่ง อ.เมือง จ.มหาสารคาม
    จริงๆ ทำไมคุณไม่จัดในเขต จังหวัดของคุณล๊ะครับ "และ" ที่บอกว่าสถานที่เดิมมันคือตรงไหน สถานที่เดิมที่ว่าอ๊ะ คุณไม่เคยมาจัดที่นี้น๊ะ ครับ
    ถ้าเป็นสถานที่ ของ กลุ่ม c club buakhao มันก็ไม่น่าใช่น่ะ เพราะเราจัดที่ โรงเรียนเป็นสถานที่ราชกาล และ2ปีจัด1ครั้งด้วย คงจะยากถ้าจะมาจัดสุ่มสีสุ่มห้า อ๊ะ

ยังไงก็ช่วยชี้แจ้งด้วย ชื่อกลุ่มของคุณ กลุ่มอ่ะไรผมก็ไม่รู้ อย่ามาแอบอ้างน่ะครับ เพราะเราเป็นคนในพื้นที่เราสามารถติดต่อกำหน่วยงายต่ างๆ ได้น๊ะ!

satawat C CLUB BUAKHAO SATAWAT C CLUB BUAKHAO's Avatar
    สถานที่
    ซี คลับ บัวขาว
    ขอบคุณ
    0

ไม่กี่ยวกับ กลุ่ม ซี คลับ บัวขาว ไม่มีส่วนรู้เห็นไม่เกี่ยวกับใดๆๆ ทั้งนั้น
    จัดจริง หรือ หาผลประโยชน์กันแน่ คุณ โซนนี้ ไม่สนับสนุน ไม่วิ่งแน่นอน

หยุดหาผลประโยชน์ หยุดทำให้ วงการสองล้อเื่สื่อมเสีย

********** ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน*************
    กลุ่มจักยานยนต์คลาสสิคบัวขาว C CLUB BUAKHAO
    ร้านช่างนัย (ประธานกลุ่ม) ทางไป ออกไปอำเภอเขาวง
    รับซ่อมมอไซ'' ทุกชนิด โดยเฉพาะรถเก่า คลาสสิคราคากันเอง

http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=133
    บอร์ดกลุ่ม

ผ่านมาบัวขาว ซุมเฮาต้อนรับเสมอ
    คลาสสิกอยู่ที่จัย ซี คลับ บัวขาว
    ตนเมืองน้ำดำ Tor'' 0824970266

facebook http://www.facebook.com/satawat.to
    ไปทริปเราไปด้วยมิตรภาพ ไปด้วยจัย เเล้วเจอกันครับพี่น้อง

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่ เห็น ด้วย อย่าง ยิ่ง พี่ๆ บัว ขาว ทำ ดี ยุ แล้ว อย่า มา ทำ ให้ พวก พี่ เค้า เสีย ชื่อ เพราะ พวก คุ ณ เลย นะคับ คุณ มา จัด ยุ บัวขาว แต่ กลับ ไป มอบ ทุน ให้ โรง เรียน ไหน ก็ไม่ รู้ ๆ ผม ไม่เห็น ด้วย คับ ขอ คัด ค้าน อย่าง แรงงงงง
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

กลุ่มไหนน้อนิคาบที่จะจัดงานในเขตบัวขาวนิ
    การที่เราจะจัดงานในเขตที่ท่านจะจัด
    คุณต้องทำบุญในเขตนั้นนะคาบไม่ใช่ที่อื่น
    ผมดุ๊กกาฬสินธุ์อีกคนที่ไม่เหนด้วยนะคาบ

ท่านลองคิดดูให้ดีๆนะคาบก่อนที่จะจัดงาน
    คุณปรึกษากลุ่มที่รับผิดชอบในเขตพื้นที่นั้หรือยัง

Junior Member tcs1908's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

ทำไหม กลุ่มจังหวัดอื่น ต้องมาจัดเขต บัวขาว ด้วยครับ กลุ่มmcเมืองภูไท เขาวง ขอไม่เห็นด้วยครับ
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

เข้ามาอ่าน เฉยๆนะครับ

รูป รูป  
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

[email protected]

เจ้าของพื้นที่เค้าไม่ให้ก็อย่าไปยุ่งเลยคับเพราะถ้า งานออกมาดีก็ดีไปแตืถ้าเสียขึ้นมาเจ้าของพื้นที่ก็จั ดงานลำบากที่อื่นมีเยอะคับและงานนี้ผมไม่เกี่ยวน ะ คับพียัก ฉ