ข่าวด่วน...

ชื่อกระทู้: ข่าวด่วน...

Cool ข่าวด่วน...

วันนี้อ่ะคับตื่นมาดูข่าวตอนเช้า ในข่าวบันเทิง เพ่ใหญ่ เข้าโรงบาลคับ อาการเบื้องต้น ลื่นล้มขณะป่ายงานเลี้ยงแถวดอนเมือง เอนเท้าฉีก แต่ตอนนี้พักรักษาอยู่ โรงบาลเรียบร้อยแล้วอ่าคับ ทราบข่าวมาตอนเช้า ก้อขอให้เพ่ใหญ่หายอาการบาดเจ็บไวๆน่ะคับ

มาตรฐาน สีเขียวนี้เรียกไงอ่าคับ

ไม่รู้ทามสีไหนดี แต่มะอยากด้ายสีน้ำเงิน+ฟ้าอ่าคับ ช่วยออกความเหนหน่อยจิ

รูป รูป  

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

หายไวไวน่ะพี่
    ไม่รู้สีอะไรก็บอกช่างว่าเอาอย่างนี้ก็เป็นที่เรียบร ้อย

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

มาเอาเบอร์สีที่บ้านได้คันนี้ทำให้ลูกค้าที่พิษณุโลก ไป
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    [email protected] 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

Senior Member noo_px's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[New Bridge]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน G...new...bridge...

...ขอให้คุณใหญ่หายไวๆ...นะครับ..../\4
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

"มีทะเบียน No-Book ไม่สำคัญ ขอให้ไปเที่ยว รถไม่พังก็พอ"

มาตรฐาน แล้วหญิงคนนี้.....

คนคนนี้จาหาได้ที่ไหนกานคับ คมม๊ากมาก em88 em88 em88 em88 em88

รูป รูป  

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

บ้านเราก็มีแต่หญิง กินเหล้าที่ไหน เที่ยวไหน สมคำล่ำลือจริง CL. เมือไรจะตามหาอะไหล่ใส่รถบ้าง
    เออแต่ว่ามี Leo สักขวดมั้ยมือสั่นเวลาพิมพ์555555

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Cool ไปดูเเกมาเเล้ว

ผมไปเยี่ยมเเล้ว มีรูปมาให้ดูด้วย เดียวให้ อ.อุ้ย ลงให้ดูนะ เเต่เเกดีขึ้นมากแล้วครับem97

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

em97 ..สู้ๆคนมันหล่อหายวัยวัยนะ...เอาใจช่วยem88
    .......
    BABY IN SCOOTER

Talking หายไวๆ ครับ

em85 em85 em85 เจ็บนิดเดียว เดี๋ยวก็หาย งั้นเอายาแก้อักเสบไปกินซักเม็ด ซิem97 em97 em97

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ดียามเย็น...ญาติพี่น้อง

เห็นในสีสันบันเทิงเหมียนกันจ้า...

ทำเป็นนอนหล่อกันซะงั้น

ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆๆ นะจ๊ะ...พ่อคุณตำรวจ

***ยิ้มไว้โลกจะแตกก็ยิ้มไว้***

Bookmarks