ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือตลอดทริปบูรพา

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือตลอดทริปบูรพา

panda_c92's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือตลอดทริปบูรพา

ก่อนอื่นเลยครับ ต้องขอขอบคุณ คุณยายที่อยู่บนเขากบินทร์ ที่ให้ลูกปืนดุมสเตอร์กับเรา ถ้าไม่มีคุณยายเราก็ไม่รู้จะหาจากไหนเหมือนกันครับเพ ราะดันมาเสียตอนตี1 อยู่บนเขาอีกตากหากดีที่แกมีคัสตอมเก่าๆอยู่คัน ขอบคุณยายมากเลยครับ อีก2คนคือ พี่เพชรและช่างอ้วน ที่ช่วยเหลือเรื่องฝาวาล์วของหมูที่หล่นหายตั้งแต่ออ กจากชลบุรีจนมาถึงอ.กบินทร์บุรี น้ำมันเครื่องไหลตลอดทางสุดท้ายก็ได้รับน้ำใจจาก2ท่า นนี้
    และอีกหลายๆท่านที่มีให้เราระหว่างเดินทางไปและกลับ ขอบคุณมากครับที่ทำให้ทริปนี้ของพวกเรา
    สมบูรณ์และยิ้มออกมาได้เสมอเวลาที่นึกถึง (ส่วนไอ้พวกที่ต้องสมน้ำหน้ามี ไอ้ต่อ/ ไอ้บี/ ไอ้แต๋ม/ ไอ้แชมป์/ ไอ้คราฟและ อีอ้วนแคน ที่ไม่ได้ไปกับเราอดสนุกเลย เดี๋ยวจะเอารูปทริปนี้มาโชว์นะน้องๆ
    กูไม่ตามกระแส แต่ก็ไม่สวนกระแส กูก็แค่เลือกสิ่งที่กูชอบเท่านั้น

คนเทห์ ต้องเทห์โดยธรรมธรรมชาติเทห์ที่ความคิดเทห์ที่อุดมกา รณ์

กูไม่อยากจะยุ่งกับพวกที่พยายามเทห์ และ ไม่เป็นตัวของตัวเอง..

เอกฐากร เที่ยงตรง ธนาคารไทยพานิช เลขบัญชี 5805278117 สาขามุขมนตรี [email protected]/

บอร์ดกลุ่มหัวรถไฟโคราชครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=140

pook69's Avatar
    สถานที่
    CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน classic ด้วยกันคับ

เรามันหัวใจ classic มีอะไรช่วยได้ก็ช่วยกันอยู่แล้วคับ อ้อคันเกียร์ที่ร้าน winsonshop ขายอยู่ 150 บาทคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pook69 : 21-02-2007 เมื่อ 16:51

Bookmarks