แวะมาเยี่ยมมั่ง จากตะวันชลคับ

ชื่อกระทู้: แวะมาเยี่ยมมั่ง จากตะวันชลคับ

Junior Member B 18 C's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาเยี่ยมมั่ง จากตะวันชลคับ

ฮัลโหล ได้ข่าวว่าจะไปเที่ยวเกาะช้างกัน ขอให้มีความสุขนะคับผม เอ่อ พูดถึงถนนสายนั้น สายหนองใหญ่ ไม่อ้อมดีคับ ไปออกระยองอะไรนู่นเลย ไม่มีตำรวจ แต่รถราวิ่งแยะ โดยเฉพาะรถใหญ่ ถ้ายังไงขับขี่ระวังด้วยนะคับ แต่มีข้อเสียก็คือ ถ้ารถเกิดพังขึ้นมาก็ซวยนะคับ เพระข้างทางไม่มีอะไรเลย มีแต่ป่ายูคาลิปตัสน่ะคับ ถ้ายังไงก็เช็ครถกันให้ดีๆนะคับผม เดี๋ยวจาไม่หนุกป่าวๆ เรื่องเส้นทาง ไม่เจอกันไม่เป็นไรคับ ซักวันนึง เราคงได้เจอกันตามงานต่างๆ เอ้อเพื่อนๆคับ วันที่ 17-18 นี้ พอดีทางกลุ่มรถใหญ่ บูรพา ที่พัทยาเค้าจัดงานกลุ่มกัน ถ้ายังไงเจอกันนะคับ รถเล็ก ใหญ่ มากันหมดคับผม สอบถามเส้นทาง06-0033233 ต๊อบนะคับ
    B 18 C
    ต๊อบ ตะวันชล
    ระวัง เทคเปิด แล้วจะตกใจ!!!!!
    YOU SURE ???
    I_AM_NOT_NORMAL!!!/\2 /\2
    เสียใจ ชีวิตนี้ไม่เคยต้องรอโทรศัพท์ใคร...

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อยากทราบรายละเอียดงานหน่อยครับ
    จัดงานที่ไหนครับ
    พอดีจะไปทะธุระแถวนั้น ช่วงนั้นพอดีเลย
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Junior Member B 18 C's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

http://www.mocyc.com/board/view.php?board=4&topic=29816
    เข้าไปที่นี่เลยคับผม รายละเอียดสำคัญๆอยู่ที่นี่แล้ว
    B 18 C
    ระวัง เทคเปิด แล้วจะตกใจ!!!!!
    YOU SURE ???
    I_AM_NOT_NORMAL!!!/\2 /\2
    เสียใจ ชีวิตนี้ไม่เคยต้องรอโทรศัพท์ใคร...

Bookmarks