[ ขาย ] เสื้อflannel สเก็ต/เซิฟร์ Lots 2 / Vans / Quiksilver / O'neill / Converse One Star

ชื่อกระทู้: เสื้อflannel สเก็ต/เซิฟร์ Lots 2 / Vans / Quiksilver / O'neill / Converse One Star

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสื้อflannel สเก็ต/เซิฟร์ Lots 2 / Vans / Quiksilver / O'neill / Converse One Star

สนใจติดต่อ 084-1550555 -Pop-

เลขที่บัญชี 0860000207 Anawin Nakniyom

ธ.กรุงเทพ สาขาย่อย สยามแม็คโคร

ราคานี้รวมส่ง พัสดุแบบลงทะเบียนให้แล้วนะครับ

เอาไว้ใส่ขี่รถเล่นกันนะครับ ไม่หนาวดี :125: :P :125:

Vans California Native : flannel shirt / ผ้า cotton100

ตัวนี้ทำในญี่ปุ่นครับ เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีสันเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ)

made in Japan

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆไม่มากครับ

550 บาท

Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน

made in India

Size L ไหล่ 19 นิ้ว อก 21.5นิ้ว ยาว 28.5 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆนิดๆ

550 บาท

Vans : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าสำลี(flanel) หนาและนุ่ม ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดเยอะมากครับ ทั้งโลโก้ปักหลัง เอวด้านซ้าย และชายเสื้อ และเป็กกระดุมรูปหัวกระโหลก ปลายแขนซ้านปักหัวกระโหลก

(ตัวจริงสีเข้มและใหม่มากครับ) ตัวนี้เอาใจคนตัวใหญ่ครับ ไซส์ XL ก็ใส่ได้แต่เหลือๆบ้างครับ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

Size XXL ไหล่ 23 นิ้ว อก 26 นิ้ว ยาว 31.5 นิ้ว ใครใส่ไซส์ L ก็จะใส่ได้นะครับไม่ใหญ่เกินไป เหลือๆ

550 บาท

Quiksilver : flannel shirt ผ้าบาง 1 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้านุ่มแต่ไม่หนาจนเกินไป ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน มีโลโก้ปักที่หลัง และกระเป๋าเสื้อ ใส่สบายไม่ร้อน ชิวๆที่ทะเล

Size S/P ไหล่ 17.5 นิ้ว อก 20.5นิ้ว ยาว 28.5 นิ้ว ใครใส่ไซส์ M ก็จะใส่ได้นะครับเข้ารูปนิดๆ

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt ผ้าบาง 2 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้านุ่มแต่ไม่หนาจนเกินไป ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน มีโลโก้ปักที่ใต้กระเป๋าเสื้อ และเป๊กเหล็กโลโก้ที่กระเป๋าเสื้อ ใส่สบายไม่ร้อน ชิวๆที่ทะเล

Size M/M ไหล่ 18 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 27.5 นิ้ว

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt 1 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าหนานุ่ม ใส่แล้วอุ่น ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน มีโลโก้ปักที่กระเป๋าหน้า และข้อมือซ้ายครับ

made in China

Size XL ไหล่ 21 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

Quiksilver : flannel shirt 2 / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าหนานุ่ม ใส่แล้วอุ่น ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครบถ้วน มีไม่เยอะดูออกแนวเรียบๆ มีแค่กระดุมเหล็กปั๊มโลโก้ครับ

Size XL ไหล่ 20 นิ้ว อก 23.5 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

O'neill : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าหนานุ่ม ใส่แล้วอุ่น ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน มีปักโลโก้ที่กระเป๋าหน้า และหลังเสื้อด้านขวา ***ตัวนี้ขอบอกว่าเนื้อผ้าออกแบบได้เท่มากถ้าสังเกตุ ดีๆ จะเป็นเย็บแนวทะแยง ขึ้นเป็นรูปสี่เหลี่ยมจตุรัส สวยงามมากครับ***

Size XL ไหล่ 21 นิ้ว อก 23.5 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

Converse One Star : flannel shirt / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อ ผ้าหนาๆนุ่มๆ ใส่แล้วอุ่นมากๆ งานเนี้ยบมากๆ ลายสก็อต สีเข้มสด ไม่มีตำหนิ สวยมากครับตัวนี้ รายละเอียดครับถ้วน เป๊กกระดุมมุกทั้งหมด มีแค่กระดุมเหล็กปั๊มโลโก้ดาวเดียวที่ปลายแขนซ้ายครั บครับ ได้มาครั้งแรก หายากครับ

Size M ไหล่ 19 นิ้ว อก 23 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว สำหรับท่านที่ไซส์อื่นๆ หรืออยากจะเอาไปแก้ทรงก็ตามแต่ครับ (เพราะผมก็ทำ ไว้ใส่เองเมื่อเจอตัวถูกใจ)

450 บาท

Cps : Cheetah Genes / ผ้า cotton100

เป็นเสื้อใหม่นะครับ ป้ายยังอยู่ติดกับเสื้อครับ

made in ???

Size M ไหล่ 17 นิ้ว อก 20 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

350 บาท

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member indy-rock's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เสื้อตัวที่ 2 vans flannel ยังอยู่ไหมครับ ?