ผู้ใดที่ถือเล่ม ทะเบียนรถ เวสป้า อยู่ หมายเลขทะเบียน "กลพ 812" อยุธยา
ชื่อในเล่ม คุณ สันติ เสถียร เลิศดิษฐ์
เลขที่ 67/18-19 คลองตัน เขต คลองเตย กทม.
เลขเครื่อง 18354
เลขตัวถัง 17148
หรือ เลขทะเบียนเก่า 5ก -1215 กทม.
โปรดติดต่อกลับ ผมด้วย 08-1655-7466
เพราะว่าในการโอนรถ ครั้งก่อนได้มีการโอนสลับเล่มกัน แล้วคุณ สันติ (เอก) ไม่ยอมโอนกลับคืนมาทั้งๆ เล่มตัว คุณสันติเอง ก็อยู่ที่เรา พร้อมที่จะโอนให้คนที่ซื้อรถต่อคุณ สันติ (เอก)
ผู้ใด ซื้อรถต่อคุณเอกไป (น่าจะเป็น GS MK2)กรุณาติดต่อ เพื่อแลกเปลี่ยนเล่มคืนด้วย
เพราะทางเรา ได้ อายัด เล่มไว้แล้ว ท่านได้ไปก็โอนต่อไม่ได้ ทางเราได้ติดต่อกับทางขนส่ง จังหวัด อยุธยาแล้ว (เรารู้ว่าท่านเพิ่งจะต่อภาษี เมื่อ 26/2/50 ที่กทม.)

ผู้ใดรู้หรือแจ้งเบาะแส จะมีรางวัลตอบแทน

ครั้งต่อไปจะนำใบแจ้งความลงนะครับ

**** มันจะได้เป็นเหมือนเดิม***** ขอบคุณครับem95