เรื่องสติ๊กเกอร์ค่ะ ...........กำลังจะมาเร็วๆๆนี้รอแบบแปป

ชื่อกระทู้: เรื่องสติ๊กเกอร์ค่ะ ...........กำลังจะมาเร็วๆๆนี้รอแบบแปป

Member เลดี้ขับโบราณ's Avatar
    สถานที่
    lady classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องสติ๊กเกอร์ค่ะ ...........กำลังจะมาเร็วๆๆนี้รอแบบแปป

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนน่ะค่ะ ว่า ถ้าเกิดพวกคุณสนใจจิงจิงตอนนี้เรากำลังจัดทำอยู่ค่ะแ ละเตรียมการไว้
    แล้วค่ะ และที่สำคัญค่ะ คุณจะได้เห็นว่างตลาดเร็วเร็วนี้ค่ะ

( เงินที่ได้มาเราจะช่วยสนับสนุน www.thaiscooter.com )ของพวกเราน่ะค่ะem24

1 ... เสื้อ

2. .... อาร์ม

3.......สติ๊กเกอร์

4.......เข็มกลัด
    ขับรถดำมันดุจังขับรถแดงน่ารักโครต

Junior Member yuiandat's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ค่ะสนใจมากค่ะ

อย่าลืมบอกกันนะคะถ้าเสร็จแล้ว
    รออยู่ค่ะ
    [email protected]

em88 em88 em88

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รับทราบค่า
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เลดี้ขับโบราณ อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนน่ะค่ะ ว่า ถ้าเกิดพวกคุณสนใจจิงจิงตอนนี้เรากำลังจัดทำอยู่ค่ะแ ละเตรียมการไว้
    แล้วค่ะ และที่สำคัญค่ะ คุณจะได้เห็นว่างตลาดเร็วเร็วนี้ค่ะ

( เงินที่ได้มาเราจะช่วยสนับสนุน www.thaiscooter.com )ของพวกเราน่ะค่ะem24

1 ... เสื้อ

2. .... อาร์ม

3.......สติ๊กเกอร์

4.......เข็มกลัด
    จ๊ะๆ เร็วๆนะจะรอ จุ๊บๆๆๆๆ/\7/\7/\7
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks