งานทริปคลาสสิคมันจัดกันง่ายขนาดนี้เหรอขึ้นงานอาทิต ย์เดียวก็จัดได้ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: งานทริปคลาสสิคมันจัดกันง่ายขนาดนี้เหรอขึ้นงานอาทิต ย์เดียวก็จัดได้

Senior Member jasakkoksung's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องราวเป็นแบบนี้เอง ดันๆๆๆๆๆๆ

เรื่องราวเป็นแบบนี้เอง ดันๆๆๆๆๆๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

.ก้อมีคนนอกวงการเข้ามาแอบแฝ่งแล้วกอมาจัดตรงๆๆๆๆๆๆน ั้นตรงนี้ๆๆๆๆๆๆๆดันกลุ่มมามั่วๆๆๆๆจัดขึ้นเอง ผม********เบื่อสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jasakkoksung อ่านข้อความ
    ผมไม่เข้าใจจริงๆครับผมอยู่วงการคลาสสิคมากือบ 10 ปี เมื่อก่อนการจัดงานแต่ละครั้งต้องมีการเตรียมงานกันเ ป็นปี งานไหนมีงานต้องวิ่งให้กัน ประกาศงานให้กัน คนที่จะรอวิ่งก็ใจจดใจจ่อรองานวิ่ง เก็บสตางค์ เช็ครถ วิ่งไปไหนคนก็ชื่นชม ตำรวจก็ไม่เข็มงวดบางครั้งยังออกมาชื่นชม เพราะเมีื่อก่อนคลาสสิคจริงๆ วิ่งอย่างสุภาพ ถึงงานก็กางเต้นท์ งานเลิกก็นอนพักผ่อนไม่มีการเบิ้ล การยกล้อ เป็นภาพที่น่ารักมากครับ เดี่ยวนี้เห็นขึ้นงานวันจันทร์งานจัดวันเสาร์ ลงงานอาทิตย์เดียวเออ มันง่ายดีจัง แล้วกลุ่มที่จัดก็ไม่มีชื่อ ไม่เคยได้ยิน เราก็ลองคิดดูว่ามันเกิดอะไรขึ้น ผมไม่ได้อิจฉาใครนะครับใครอยากจัดก็จัดเพราะมันสิทธิ ์ของท่าน เพียงแต่ผมสงสัยว่าทำไมจัดง่ายจังก็แค่นั่นเอง อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวผมนะครับไม่เกี่ยวกับใค รอาจะผิดหรือถูกก็ได้ ถ้าไม่ถูกใจใครก็ขอโทษนะครับ สำหรับผมไปช่วยทุกงานครับ ทุกท่านอาจจะรู้จัก
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

Bookmarks