ลบได้เลยครับ

ชื่อกระทู้: ลบได้เลยครับ

มาตรฐาน ลบได้เลยครับ

,,,
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NWO'11 : 16-10-2012 เมื่อ 00:10

,,,
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NWO'11 : 16-10-2012 เมื่อ 00:10

,,,
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NWO'11 : 16-10-2012 เมื่อ 00:09

up อยากให้รู้ทั่วๆกัน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ไปแจ้งโอนเงินผิดบัญชีได้หนิครับ ผมเอาใจช่วยครับ

sorosjen1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NWO'11 อ่านข้อความ
    ลิ้งค์โดนลบไปเรียบร้อยแล้วครับ
    โอนเงินที่ นาย โสฬส เจนสารศาสตร์ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเทสโก้โลตัสบ้านโป่ง เลขบัญชี 401-240766-6

ฝาก แฟนเพจ เครื่องแต่งกาย-ของประดับสไตล์แมนๆด้วยครับ http://www.facebook.com/WorkerNVintageStyle

sorosjen1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flukes อ่านข้อความ
    ไปแจ้งโอนเงินผิดบัญชีได้หนิครับ ผมเอาใจช่วยครับ
    อันนี้ได้ยินมาบ่อย วันนั้นได้มีโอกาสคุยกับพี่ที่ทำงานธนาคารเขาบอกผมว่ า ทำไม่ได้ครับ ขนาดผมโดนโกงเงินไป 9000 มีใบแจ้งความไป ขอเบอร์โทรศัพท์เจ้าของบัญชีที่โกงเงินผมธนาคารยังไม ่ให้เลย บอกว่าเป็นความลับของลูกค้า เพราะฉนั้นไอ้เรื่องบอกโอนเงินผิดบัญชีแล้วดึงเงินกล ับไม่มีทางครับ แจ้งความลูกเดียว
    โอนเงินที่ นาย โสฬส เจนสารศาสตร์ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเทสโก้โลตัสบ้านโป่ง เลขบัญชี 401-240766-6

ฝาก แฟนเพจ เครื่องแต่งกาย-ของประดับสไตล์แมนๆด้วยครับ http://www.facebook.com/WorkerNVintageStyle

เมื่อสักครู่นี้ เค้าโทรมาหาผม เค้าบอกส่งของให้ผมแล้ว
    สรุปเรื่องว่า เป็นการเข้าใจผิดกัน ตอนนี้คุยกันโอเคแล้ว ตอนนี้ผมก็แค่รอของ
    ต้องขอโทษทุกๆคนด้วยครับ ที่ทำให้เดือดร้อน
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ

Bookmarks