โลโก้รอบคัน rn 10 13 ผลงานช่างไก่เชียงใหม่

ชื่อกระทู้: โลโก้รอบคัน rn 10 13 ผลงานช่างไก่เชียงใหม่

Senior Member Ponk rn's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

มาตรฐาน โลโก้รอบคัน rn 10 13 ผลงานช่างไก่เชียงใหม่

และแล้วก็มีโลโก้รอบคัน มาให้เพื่อนๆได้ใช้กัน ไม่ต้องตามหาของแพงกันอีกต่อไป ด้วยฝีมือช่างไก่เชียงใหม่ ท่านใดสนใจจับจอง รบกวนลงชื่อไว้นะครับ ผมจะจัดให้ตามคิว สนนราคา
    toyota 600 บาท logo hilux คู่ละ 800 บาท logo 1600 คู่ละ 600 บาทครับ Name:  1.jpg
Views: 1044
Size:  60.6 KBName:  3.jpg
Views: 892
Size:  36.2 KBName:  4.jpg
Views: 967
Size:  38.1 KB
    ปล. โลโก้พวกนี้จัดทำด้วยความตั้งใจที่จะมาแบ่งปันให้เพื ่อนๆ ได้มีใช้สำหรับท่านที่ยังไม่ครบ และไม่ได้เป็นการหลอกล่อที่จะหาพรรค หาพวก ด้วยการทุ่มทุนเข้าแลกแต่อย่างใด.จึงขอคิดราคา ค่าต้นทุนให้ผู้ที่สละเวลามานั่งผลิตงานดีๆให้พวกเรา ได้ใช้กันบ้างครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ponk rn : 28-10-2012 เมื่อ 00:54
    มะกัน เยอรมัน ก่อนละเน้อ

Senior Member Ponk rn's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

ต่อกันแบบเนียนๆ ครับName:  2.jpg
Views: 846
Size:  40.8 KB

cikapoo's Avatar
    สถานที่
    toyota rn club
    ขอบคุณ
    2

เป็นสุดยอดข่าวดีของพี่น้อง อาร์เอ็นจริงๆครับ ของสวยดีถูก จองหนึ่งชุดเลยครับ สุดยอดจริงๆครับ ขอซูฮก

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

สวยครับบบบ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: [email protected]

สุดยอด....ครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cikapoo อ่านข้อความ
    เป็นสุดยอดข่าวดีของพี่น้อง อาร์เอ็นจริงๆครับ ของสวยดีถูก จองหนึ่งชุดเลยครับ สุดยอดจริงๆครับ ขอซูฮก
    จัดไว้ให้แล้วครับ แต่ว่าขอโทษทีนะที่ไม่ได้ให้ฟรีอ่ะครับซีน ไม่ได้ทุ่มทุนเพื่อหาพวกน่ะครับ ผู้ที่ทำมันก็ต้องมีค่าของ ค่าเสียเวลากันบ้างครับ เอาเป็นว่าซื้อขายกันตรงไปตรงมา ไม่มีการเอาของมาล่อ เพื่อผลประโยชน์แต่ประการใดครับ
    แต่เห็นมีกระทู้แจกอยู่นะครับ ลองเข้าไปดูเผื่อได้ของฟรี ไม่รู้ว่าใช่ท่านที่ร่ำร้องกับใครต่อใครว่าอยู่ค่ายน ี้ไม่อบอุ่นเหมือนอยู่ค่ายนั้นหรือเปล่า เห็นประกาศไว้ว่ารถเสร็จจะรีบกลับ ถ้าใช่ก็แสดงว่าถ่มน้ำลายขึ้นฟ้าล่ะครับ คิดว่ารถเสร็จแล้วจะไปแล้วนะเนี่ย ยังอยู่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ponk rn : 28-10-2012 เมื่อ 01:07

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่ยrn_30 อ่านข้อความ
    สุดยอด....ครับ
    ที่สุดยอดกว่านี้ยังมีครับหนุ่ย พวกวุฒิภาวะต่ำออกมาหาเพื่อนด้วยวิธีทุ่มทุน ไม่ได้โกรธ ไม่ได้โมโหนะ แต่สงสัยว่าคนเราถ้ามีเจตนาดีจริงทำไมไม่ออาแจกตั้งน านแล้ว คงเป็นเพราะไม่มีเพื่อนน่ะครับ เลยต้องหาเพื่อนด้วยวิธีนี้ สังเกตง่ายๆครับ กระทู้รวมพลคนรัก rn 10 13 พี่ก็ตั้งไว้ ไม่มาดูต้องตั้งกระทู้ใหม่ หรือดูแล้วแกล้งไม่รู้ เอาง่ายๆครับ พี่ทำไร ทำตามแทบทุกอย่าง ดีใจนะที่เห็นพี่เป็นไอดอลอ่ะ แต่อยากจะบอกว่ารำคาญ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ponk rn : 28-10-2012 เมื่อ 01:18

รักกันไว้ rn จ๋า เอางี้ดีกว่านะครับ เอาเป็นว่าใครยังจะเอางานผมอยู่ ผมก้จะทำให้นะครับ เพราะที่ทำเสร็จผมกะจะเอาไว้ใช้เองอยู่แล้วครับ (เพราะรถผมก้ไม่มีใส่นะ )ไม่ได้ ซีอะไร ครับ ที่ทำไปเพราะรักในความเป็น rn นั้นแหละครับเอาเป็นว่าเข้าใจนะครับ ( ทุกคนที่มาอยู่จุด ๆ นี้มีเหตูผลอย่างเดียวกัน คือ รัก ที่จะทำ ) ok จบ เดียวจะซึ้งเกินไป

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไก่เชียงใหม่ อ่านข้อความ
    รักกันไว้ rn จ๋า เอางี้ดีกว่านะครับ เอาเป็นว่าใครยังจะเอางานผมอยู่ ผมก้จะทำให้นะครับ เพราะที่ทำเสร็จผมกะจะเอาไว้ใช้เองอยู่แล้วครับ (เพราะรถผมก้ไม่มีใส่นะ )ไม่ได้ ซีอะไร ครับ ที่ทำไปเพราะรักในความเป็น rn นั้นแหละครับเอาเป็นว่าเข้าใจนะครับ ( ทุกคนที่มาอยู่จุด ๆ นี้มีเหตูผลอย่างเดียวกัน คือ รัก ที่จะทำ ) ok จบ เดียวจะซึ้งเกินไป
    5555 ส่วนใหญ่ก็รักกันดีครับช่างไก่ ไม่ได้มีปัญหาอะไรกันนะครับ แต่ที่มีปัญหาเกิดขึ้นมาด้วยกัน 2 ครั้ง 2 คราเพื่อนสมาชิกในคลับที่คุยกับผมอยู่ ต่างทราบครับว่าเกิดจากอะไร ตัวผมเองโดยส่วนตัวไม่อยากแข่งขันกับใครแบบไร้สาระ เอาเวลามาคิดมาทำให้คลับดีขึ้นน่าจะดีกว่าครับ อะไหล่ต่างๆ เค้าแบ่งกันฟรีๆ มานานแล้วครับ ไม่เห็นต้องประกาศให้ก้องโลก

Junior Member great86's Avatar
    สถานที่
    TOYOTA RN CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โหพี่โป้งของขึ้น.....จัดท่วมเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย great86 : 28-10-2012 เมื่อ 20:04

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ great86 อ่านข้อความ
    โหพี่โป้งของขึ้น.....จัดท่วมเลย
    5555 จบแล้วครับเกรท ไร้สาระน่ะ คนอ่านแล้วคิดก็รู้กันเองครับใครน่าคบ ใครไม่น่าคบ แล้วรถจบยังครับ ไม่ได้ไปพระรูปกันเสียที พี่ติดงานตลอดๆ วันพฤหัสแจ้งผลครับว่าเสาร์นี้ไปได้ไหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ great86 อ่านข้อความ
    ต้นเดือนนี้เจอกันสักหน่อยดีไหมครับ ..

บังรีย์เค้ารออยู่นะ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่ยrn_30 อ่านข้อความ
    ต้นเดือนนี้เจอกันสักหน่อยดีไหมครับ ..

บังรีย์เค้ารออยู่นะ
    อยากไปใจจะขาดครับ วันพฤหัส คอนเฟิร์มอีกทีนะ จะพยายามไม่รับงานเสาร์นี้ครับ

Junior Member great86's Avatar
    สถานที่
    TOYOTA RN CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ponk rn อ่านข้อความ
    5555 จบแล้วครับเกรท ไร้สาระน่ะ คนอ่านแล้วคิดก็รู้กันเองครับใครน่าคบ ใครไม่น่าคบ แล้วรถจบยังครับ ไม่ได้ไปพระรูปกันเสียที พี่ติดงานตลอดๆ วันพฤหัสแจ้งผลครับว่าเสาร์นี้ไปได้ไหม
    ไม่เป็นไรครับพี่โป้งยังไงลานพระรูปก็ไม่ได้หนีไปไหน อยู่แล้ว รถผมก็เพิ่งไปทำช่วงล่างมาครับ ตัดโช้ค อัดน้ำมัน เหลือแต่ไล่เฟืองท้าย นี่ละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย great86 : 29-10-2012 เมื่อ 14:27

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    3

ไม่เป็นไรครับพี่โป้งยังไงลานพระรูปก็ไม่ได้หนีไปไหน อยู่แล้ว รถผมก็เพิ่งไปทำช่วงล่างมาครับ ตัดโช้ค อัดน้ำมัน เหลือแต่ไล่เฟืองท้าย นี่ละครับ
    555 ชอบๆ ลานพระรูปไม่หนีไปไหน เซ็ทช่วงล่างมาใหม่หนึบขึ้นป่าวครับ มีเวลาให้เทสต์ใกล้ๆ อีก 2 เดือนครับ ก่อนมีตติ้งใหญ่ครับน้องเกรท

Bookmarks