รบกวนเรื่องเเก๊ส หน่อยครับผม

ชื่อกระทู้: รบกวนเรื่องเเก๊ส หน่อยครับผม

มาตรฐาน รบกวนเรื่องเเก๊ส หน่อยครับผม

ไครพอให้คำปรึกษาบอกติชมได้เต็มที่เลยนะครับ พอดีผมมีรถคลาสสิคอยู่1 คัน ใช่เครื่อง 5k ครับพอดีไม่ค่อยได้ขับไม่มีเงินเติมน้ำมันครับพอดีคิ ดว่าจะติดเเก๊สอยู่ครับเเต่ไม่รู้จะเหมาะไหมเเล้ว
    อีกอย่าง ปีหน้า 91 ก็จะหาเติมอยากเเล้วครับ เพื่อนๆพี่ ช่วยชี้เเนะ>>ข้อดี..ข้อเสียหน่อยนะครับผม<< ขอบคุนมากครับ

Senior Member
    สถานที่
    ร่มเกล้าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bluebaa อ่านข้อความ
    ไครพอให้คำปรึกษาบอกติชมได้เต็มที่เลยนะครับ พอดีผมมีรถคลาสสิคอยู่1 คัน ใช่เครื่อง 5k ครับพอดีไม่ค่อยได้ขับไม่มีเงินเติมน้ำมันครับพอดีคิ ดว่าจะติดเเก๊สอยู่ครับเเต่ไม่รู้จะเหมาะไหมเเล้ว
    อีกอย่าง ปีหน้า 91 ก็จะหาเติมอยากเเล้วครับ เพื่อนๆพี่ ช่วยชี้เเนะ>>ข้อดี..ข้อเสียหน่อยนะครับผม<< ขอบคุนมากครับ
    ผมใช้ 4k ผมก็ติดแก๊สอยู๋ครับ สตาร์จแก๊สทุกวันไม่เห็นมีปัญหาเลยครับ

Bookmarks