[ ขาย ] กางเกงยีนส์ มือสองแบรนด์เนม แฟชั่น เริ่มต้น 250 บาท อัพเดตทุกวัน เชิญเข้าไปเลือกครับ

ชื่อกระทู้: กางเกงยีนส์ มือสองแบรนด์เนม แฟชั่น เริ่มต้น 250 บาท อัพเดตทุกวัน เชิญเข้าไปเลือกครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กางเกงยีนส์ มือสองแบรนด์เนม แฟชั่น เริ่มต้น 250 บาท อัพเดตทุกวัน เชิญเข้าไปเลือกครับ

กางเกงยีนส์ มือ1 มือ2 แบรนด์เนม แฟชั่น ต่างๆ เริ่มต้นที่ 250 เท่านั้น มั่นใจเลยว่าร้านเราถูกกว่าหลายๆร้าน
    กางเกงคุณภาพ และสภาพดีทุกตัว เช็คประวัติการขายได้จร้า

สินค้าทุกชิ้น พร้อมส่งลงทะเบียนให้ฟรี!!!ครับ
    แต่ถ้าอยากได้ EMS+เพิ่ม 50 บาทครับ

สนใจตัวไหน PM สอบถามได้ตลอดครับ
    Tel.090-1188864

บัญชีธนาคารนะครับ 302-270-6012
    ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ณัชพล T.

เริ่มเลยแล้วกันครับท่านลูกค้า

ยีนส์ Uniqlo Japan รุ่น S-002 แท้ๆ สีน้ำเงินออกเซอร์ๆนิดๆ ขึ้นเฟดนิดๆกำลังสวย
    ทรงกระบอกเล็ก เอว 30-31 ดีเทลต่างๆครบครับ 350 พร้อมส่งลงทะบียนให้ฟรี!!!ครับ
    ราคานี้หาดูทั้งเว็ปได้เลยจร้า ไม่มีแน่นอน!!!!คอนเฟริม

ยีนส์ แฟชั่น เฟดสวยสุดๆ อััดยับหน้าขา และขอพับหลังสวยทีเดียว
    ผ้าดี สวย กำลังได้ที่ เอว 30-31 จัดไป 300 พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี!!!ครับ

ยีนส์ สีเทาดำ ผ้ายีนส์ผสมผ้ายืด เนื้อกึ่งๆลูกฟูกเล็กน้อย ทรงขาม้า สวยเลย
    ผ้าดีผสมยืดได้ ใส่ทำงานเที่ยวได้หล่อไม่เบา เอว 30-31 จัดไป 250 พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี!!!ครับ

ยีนส์ CK=Calvin Klein แบรนด์เนมดัง สีครีมขากิ ยอดนิยม เมดอินโดมินิกันแท้ๆ
    ทรงกระบอกพอดีๆ สภาพดีมาก ใส่ทำงานใส่เที่ยวหล่อมีระดับทีเดียว เอว 28-29 ครับ
    จัดไป 400 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี!! มีที่ไหน CK ราคา 400 ที่นี่ไงครับ!!!

ยีนส์ Uniqlo สีดำฟอก ทรงกระบอก สวยดำฟอกไม่เหมือนใคร
    ผ้าดี ญี่ปุ่นแท้ๆเช่นกัน เอว 32 ครับ จัดไป 250 พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี!!!
    250 บาท ราคานี้ทั้งเว็ปหาไม่ได้แล้วนะครับกับแบรนด์นี้

ยีนส์ Bobson แท้ๆ ผ้าแน่น สภาพดีมาก ผ้าเหมือนแรงเลอร์แต่ไม่แข็งมาก
    สียีนส์เข้ม ทรงกระบอกเล็ก ดีเทลครบตามรูปเลย เอว 30-31 ครับ
    จัดไป 350 บาท โว้ๆๆๆสภาพนี้ราคานี้แบรนด์เนมแบบนี้ถูกดีแท้!!
    พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี!!!!อีกหรอเนี่ยย

Levi"s made usa แท้ๆ เอว 34x32 ดีเทลต่างๆตามรูปเลยครับ มีคำอธิบายครบแล้วจร้า
    ขายราคา 500 บาทไทย โห usa 500 เองหรอเนียย>>500รีบเลยจัดไปครับ พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี

Levi's made Lesotho แท้ๆ เอว 33x32 ดีเทลต่างๆตามรูปเลยครับ สวยทุกตัวการันตีความงาม
    ขาย 400 บาทไทย >>>400 ราคานี้ไม่มีอีกแล้วจัดเลย พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี

Levi's Fake AAA เอว 36 ทรงเดฟ ยาวจากเอวถึงปลายขา 39.5 ปลายขา 6.5 สีเทาฟอกตามรูป สวยครับ
    ขายราคา 250 บาท

10.ยีนส์ ขายาว แบรนด์ดัง The Cove (เหมือนของใหม่เลย) สีน้ำเงินผ้าญี่ปุ่น สวยงามเดินด้าย ส้มตัด ตัวนี้ 250

หน้า

หลัง

9. ยีนส์ขาสั้น สีดำ เอว 30 เอวจริง 29-30 ใส่ได้ 150

หน้า

หลัง
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

levis ไม่เห็นรูปเลยครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ranger_ อ่านข้อความ
    levis ไม่เห็นรูปเลยครับ
    รูปก็ขึ้นปกตินะครับ

ท่านอื่นเห็นกันมั้ยครับบ

ขอบคุณ
    0

upppppppppppppppp

ขอบคุณ
    0

Uppppppppppppppppppp