สอบถามถึงความแตกต่างระหว่าง ke 25 กับ ke 35 หน่อยคับ

ชื่อกระทู้: สอบถามถึงความแตกต่างระหว่าง ke 25 กับ ke 35 หน่อยคับ

มาตรฐาน สอบถามถึงความแตกต่างระหว่าง ke 25 กับ ke 35 หน่อยคับ

สอบถามถึงความแตกต่างระหว่าง ke 25 กับ ke 35 หน่อยคับ
    คือมันต่างกันยังไง บ้างคับ เรืองอะไหล่ อันไหนหาง่ายกว่ากัน คับ มันยังพอมีอะไหล่อยู่ไหม
    แล้วทำไม ไม่เห็นมี ke35 club เลยอ่ะคับ หรือ ไม่มีคนเล่นกัน หรือผมหาไม่เจอเองหว้า

Senior Member gawwww's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมมันความรู้น้อยๆๆขอตอบแบบนี้นะครับ แบบเป็นข้อ

สอบถามถึงความแตกต่างระหว่าง ke 25 กับ ke 35 คือมันต่างกันยังไง บ้างคับ

25มันเส้นสาย โคงเว้า สวยก่า 35ครับ 2ประตูเหมือนกันเมื่อเทียบกับรูป

เรืองอะไหล่ อันไหนหาง่ายกว่ากัน คับ มันยังพอมีอะไหล่อยู่ไหม
    อะไหล่ มือ1ใหม่ และมือ2 ยังพอหาได้ครับ อะไหล่เครื่องๆๆก้อมีอยู่ครับ เครื่อง 25กับ 35 ทนครับ ๆๆๆไม่ค่อยพังเลยไม่ต้องซ่อม
    25 เดิม เครื่อง 3เค 1200 4เค 1300 ถ้าจำไม่ผิด

แล้วทำไม ไม่เห็นมี ke35 club เลยอ่ะคับ หรือ ไม่มีคนเล่นกัน หรือผมหาไม่เจอเองหว้า

มีไม่มี คนตั้งครับ ครับ ๆๆ คนเล่นรุ้่นนี้อาจน้อยด้วย กลุ่ม 25นี้ๆๆก้อมา ๆๆไปๆๆแบบนี้ตลอดเลย ผมละเศร้าแทนๆๆ

คนเรารักรถไม่เหมือนกัน เพียงแค่25 อยู่ในใจ เสมอก้อพอ...*-*

อันนี้แบบย่ิอๆๆ ถ้าอยาก รู้ข้อมูลมากก่านี้เดี๋ยวจัดให้ครับ..
    3ล้อดิฟ...
    KE25 CLUB THAILAND จิ้ม ๆ

Bookmarks