[ ขาย ] ขาย หมวก, แจ็คเก็ต, รองเท้า, ถุงมือ ฯลฯ สำหรับคนตัวใหญ่ครับ (บางอันยังไม่ได้ใช้)

ชื่อกระทู้: ขาย หมวก, แจ็คเก็ต, รองเท้า, ถุงมือ ฯลฯ สำหรับคนตัวใหญ่ครับ (บางอันยังไม่ได้ใช้)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขาย หมวก, แจ็คเก็ต, รองเท้า, ถุงมือ ฯลฯ สำหรับคนตัวใหญ่ครับ (บางอันยังไม่ได้ใช้)

ขอขายอุปกรณ์ขับขี่ต้อนรับหน้าหนาวนิสนึงครับ boogie

ทุกชิ้นสภาพใหม่มาก ใช้งานไม่ถึง 20 ครั้ง บางชิ้นยังไม่ได้ใช้เลยครับ

เหมาะสำหรับท่านที่มีรูปร่างสูงใหญ่นะครับ

ปล. ผมสูง 183 ซ.ม. หนัก 103 กิโล ครับ

สนใจรายการไหน ติดต่อ เอ๊กซ์ นะครับ 081-8164997

สะดวกแถว เจริญนคร, ท่าพระ, พระราม 3, สาทร และตามแนว BTS

1. หมวกกันน็อค Bell Jet R/T Solid White Size XL (64 cm. / 24.4") ใหม่มากครับ ใช้น้อยสุดๆ ไม่เคยใส่ครั้งนึงเกิน 30 นาที อุปกรณ์ครบยกกล่อง มีถุงผ้า มีกระเป๋าให้ ใบนี้เป็นงานของอังกฤษครับ (ไม่ใช่ Custom 500) ภายในจะทำดีกว่า ขาย 6,500 ครับ

2. รองเท้า Boot ยี่ห้อ Icon Super Duty 3 เบอร์ US 11 (UK 40.5 & EU 45) หัวเหล็ก พื้นกันลื่น มีป้องกันข้อเท้า / ตาตุ่มด้วย มีกล่อง สภาพทั่วไปใหม่มากๆ ยกเว้นข้างซ้าย มีรอยถลอก ที่เกิดจากการงัดคลัทช์เล็กน้อยตามรูป ขายที่ 3,500 ครับ

3. เสื้อหนัง Joe Rocket Old School Leather Jacket size LG (Chest 42-44", Waist 34-36", Sleve 34") (น่าจะ Made in England) คลาสสิคมากครับ รับรองในเมืองไทยไม่มีใครมี รายการนี้ยังไม่ได้ใช้เช่นกัน แค่เอามาลองใส่ เป็นเสื้อหนังที่มีการระบายอากาศดี มี "ซับใน" ถอดได้ (ใส่เวลาอากาศหนาว) ขายที่ 8,500 ครับ

4. เสื้อหนังแนวยุค 80 (Made in USA) มี screen หลังสวยๆ ตัวนี้คนพุงใหญ่ๆใส่ได้สบายครับ หนังดีมากๆ สภาพใหม่มากเช่นกัน ใส่กันหนาวเล่นๆ ไม่เคยใส่ขี่มอเตอร์ไซค์ครับ ขายที่ 10,000 ครับ

5. หน้ากากมลภาวะ ใช้ไป 2 ครั้ง มี filter สำรองให้ด้วย ขายที่ 400 ครับ

6. หน้ากากมลพิษ Totobobo อันนี้ออกจะรูปร่างหน้าตาแปลกหน่อย แต่ฝรั่งว่าเจ้าหน้ากากอันนี้ ดี ที่สุดในโลกครับ มีให้ 2 อัน ยังไม่เคยใช้ (แต่อันนึงตัดให้เล็กลงแล้ว) หร้อม filter อีก 10 ชุด ใช้ได้ยาวๆครับ ขายที่ 2,000 ครับ

http://www.google.co.th/url?sa=t&rct...-3E55vj26r9-Aw

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member โอ๋อาร์ตติสp200's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หมวกสวยคับ เสียดายน่าจะไซ แอล
    คุณมีเงิน. ..คุณมีรถหลายคัน แต่ ไม่มีน้ำใจ คุณเดินดีกว่า!!!

Bookmarks