ช่วยด้วย ! ขอร้านที่ซ่อมคลับแมน ที่อยู่แุถวลาดกระบัง หรือละแวกนั้นก็ได้ มีใครพอรู้ไหมครับ

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วย ! ขอร้านที่ซ่อมคลับแมน ที่อยู่แุถวลาดกระบัง หรือละแวกนั้นก็ได้ มีใครพอรู้ไหมครับ

Angry ช่วยด้วย ! ขอร้านที่ซ่อมคลับแมน ที่อยู่แุถวลาดกระบัง หรือละแวกนั้นก็ได้ มีใครพอรู้ไหมครับ

หาทั่วแล้่วไม่มีร้าน ซ่อมเลย ใครพอจะรู้จักร้่านที่รับซ่อมคลับแมนไหมครับ
    บางทีไปเจอร้านที่ซ่อมพวก นินจา พวกฮาเล่ ก็ไม่กล้าเข้าไปถาม
    อยากรู้ร้านที่ทำรถแบบนี้ ???
    ช่วยทีครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    2

แถวถนนเพรชบุรีมีร้านนึงครับผมเคยเอาไปซ่อม gb250 ร้านจะอยู่ฝั่งตรงข้ามทางเข้า รพ.กรุงเทพ (bangkok hospital) เยื่้องไปทางอโศกนิดหน่อยครับ จำชื่อร้านไม่ได้ครับ มีข้อสงสัยนี่เบอร์ผมครับ 086922 5808 บาส ครับ นี่เป็นรูปรถที่กะลังรอซ่อมที่ร้านครับ ขออนุญาติเจ้าของด้วยน๊ะครับ Name:  Picture 035.jpg
Views: 240
Size:  38.7 KB

Bookmarks