เพื่อนยามยากครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เพื่อนยามยากครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking ดังแล้วพี่

ดังใหญ่แล้วครับพี่อ้วนเรา แหล่มเรย...พี่อ้วนem94 em94
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หน้าร้อนน้ำแห้ง แต่คนไทยไม่แล้งน้ำใจ

em90 em90 em90 em90 em90 em90 em90 em90 em90 em90
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    อันเป็นที่รักของกู
    ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

จ้า....พ่อคนดี ขี่หมู

โอกะก้อย's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc คลาสสิค สิครับ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แกคงรัก เค แก เท่าชีวิตอะครับ ถ้ารถผมเสียแล้วผมเจอคนช่วยอย่างนี้ผมคงซึ้งน่าดูเลย

เห็นอย่างนี้แล้วมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลยครับ พี่น้อง ครับem19

Senior Member ouddy cm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ทิดของผมนั้นเป็นลูกผู้ชายตัวจริงมานานแล้วล่ะครั บพี่น้อง พี่แกมีน้ำใจกะทุกคนเสมอๆน้องนุ่งทุกคนที่ได้รู้จักแ กเค้ารู้ดีทุกคนเลยล่ะครับพี่น้อง em95

Member D3vilsun's Avatar
    สถานที่
    Away Site Classic
    ขอบคุณ
    0

เจอลุกอีกฝากบอกด้วยนะครับ รถสวยนะครับลุง ^ ^

ホンダ
    C70

クラシック
    +Freedom

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อย่างนี้แหละครับเรียกว่าคนดีที่โลกรอแต่ไม่ใช่หมอโอ จุนนะพี่

Senior Member NUENG92's Avatar
    สถานที่
    CHUMSAENG CLASSIC NAKHONSAWAN THAILAND
    ขอบคุณ
    1

น่าสงสารลุงแกนะครับแก่แล้วยังต้องทำงานอีก น่าจะมีคนคอยดูแกนะครับ แต่แกโชคดีครับที่เจอ ทิดอ่ำ สุดยอดเลยพี่ ลูกผู้ชายตัวจริง CLASSIC MAN..
    วิหคผลัดถิ่น

ทุกชีวิตทำมาหากิน บนแผ่นดินสยาม
    ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ จดจำสำนึกคุณ

เลขบัญชี
    นางสาว ศิริพร ชื่นบุญ 626 1 29143 8 ธ.กรุงไทย สาขาตากฟ้า
    โทร. 087-7460329 หนึ่ง

ส่งของ
    นาย รติกร ทรัพย์สมาน 134 ม.2 ต.ตากฟ้า อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์ 60190

ฝากเพจด้วยครับ
    https://www.facebook.com/#!/NuengNnjShop

ครุศาสตร์เครื่องกล เซนโด้'s Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณบางมด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เยี่ยมครับ

คลาสสิคทั้งภาพคลาสสิคทั้งน้ำใจมันคือความคลาสสิคที่ มีอยุ่ในร่างกายพวกเราทุกคน
    ฤดูฝน(พ้นเรื่องร้ายหายเป็นเรื่องดี)

Bookmarks