ทริปโคราชรถไม่ถึง30คัน..ไม่ไป! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ทริปโคราชรถไม่ถึง30คัน..ไม่ไป!

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้เป็นอีกทริป ที่คิดว่ามันส์ ที่สุดในชีวิต ............ จะมาถึง30 คันหรือ ไม่ถึง มานไม่สำคัญ แต่ที่แน่ๆ กลุ่ม เราเข้าใจกัน รักกัน .... ที่ไม่มีใคร จะเหมือน กลุ่มเราอีกแล้ว ... แม้ ตอนนี้ จะมี สมาชิก 50 กว่าคนแล้วแต่ เราก็แน่น..และเข้มแข็งขึ้นทุกวัน.................. ............อีกเรื่องนึ่งครับ ที่ยังไม่ได้บอกในที่ประชุม คือ จะไม่มีการรับสมาชิกเพิ่มอีกแล้วและคนที่ไม่เคยมาเข้ าร่วมกลุ่มเกิน 3เดือน จะให้ออกทันที(เว้นแต่สมาชิกอยู่ไกล หรือ ไม่ว่างจริงๆ) และ อุปกรณ์ ต่างๆ ที่เกี่ยวกับอันเดธ เมื่อให้สมาชิกไปแล้ว จะไม่มีให้อีก...เพราะได้มาง่ายก็ ไปง่าย.. ช่วยรักษากันหน่อยนะ พี่ไม่มีตังค์แล้ว ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย batmosman : 18-03-2007 เมื่อ 22:26

Junior Member tukta_ei ei's Avatar
    สถานที่
    Undeath Clasic BiKe
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ช่ายแล้วจ้า....

ช่ายแล้วค่ะพวกเรายังรักกันเหมือนเดิมและจะไม่ลืมสิ่ งที่เคยช่วยเหลือกันมาตลอดทุกทริปเคยสนุกเคยลำบากมาด ้วยกันจะเป็นช่วงเวลาที่ดีของชีวิตช่วงหนึ่งเลยหล่ะ. ..ดีใจทีสุดที่เพื่อนๆกลับจากโคราชโดยสวัสดิภาพทุกคน และสุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักเด็กค่ะ(แอบเลียนแบบมิสไท ยแลนด์ยูนิเวิรส)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tukta_ei ei : 26-03-2007 เมื่อ 18:59
    [email protected]
    รถเต่าหนึ่งคันมียางสี่เส้นกับคนขับที่แสนจะน่ารัก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่รับเพิ่มแล้วหรอครับ ยังไม่มีกลุ่มเลย

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพวกพี่ ๆ พอจะเหลื่อที่ให้ผมเข้ากลุ่มไปด้วยไหมครับ แล้วจะเข้ามาดูคำตอบนะครับ ขอบคุณ จากเด็กน้อย

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tukta_ei ei อ่านข้อความ
    ช่ายแล้วค่ะพวกเรายังรักกันเหมือนเดิมและจะไม่ลืมสิ่ งที่เคยช่วยเหลือกันมาตลอดทุกทริปเคยสนุกเคยลำบากมาด ้วยกันจะเป็นช่วงเวลาที่ดีของชีวิตช่วงหนึ่งเลยหล่ะ. ..ดีใจทีสุดที่เพื่อนๆกลับจากโคราชโดยสวัสดิภาพทุกคน และสุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักเด็กค่ะ(แอบเลียนแบบมิสไท ยแลนด์ยูนิเวิรส)
    เอ้าตุ๊กตาไม่ได้รัก น็อตหลอกเหรอ เอิ้กๆๆ
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Make Art Not War อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพวกพี่ ๆ พอจะเหลื่อที่ให้ผมเข้ากลุ่มไปด้วยไหมครับ แล้วจะเข้ามาดูคำตอบนะครับ ขอบคุณ จากเด็กน้อย
    ก็เข้ามาพูดเข้ามาคุยดูก้อแล้วกัน ... รวมทุกเสาร์ ...ที่ปั้มเจ็ท ครับ..

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้ถึงจะไม่ถึง 30 คัน ไปแค่ 10 ก้อมันส์แล้ว
    ขอบคุณสิ่งดีๆ ที่มีกับอันเดธและเพื่อนๆ ทุก ๆ คน ผมดีจัยที่ได้อยู่กับอันเดธ และ พวกไอ้ติส ทั้งหลาย กรูรักพวกคุณว่ะ
    จะอยู่กับอันเดธไปจนตายห่า em90
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Member ขุนพลปิ่นเกล้า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

ซึ้งใจจริงๆครับ พี่น้อง
    --------------------------------------
    em89 em89

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สรุป ทริปนี้... ยางแตก 4-5 ครั้ง .... รถเสีย 1 คัน พอจะขี่กลับได้ 1 คัน ....

Bookmarks