[ ขาย ] ขายหม้อข้าวเคลือบอีนาเมล แก้วตูดจีบก้าวใบ ปิดโตข้าวจ้า ชุดชามแก้วเก่าหนาปึก

ชื่อกระทู้: ขายหม้อข้าวเคลือบอีนาเมล แก้วตูดจีบก้าวใบ ปิดโตข้าวจ้า ชุดชามแก้วเก่าหนาปึก

Red face ขายหม้อข้าวเคลือบอีนาเมล แก้วตูดจีบก้าวใบ ปิดโตข้าวจ้า ชุดชามแก้วเก่าหนาปึก

ขายหม้อข้าวเคลือบอีนาเมล ตามรูป 450 รวมค่าขนส่งแล้วจ้า ลดจ้าเหลือ400บาท รวมค่าจัดส่ง

แก้วตูดจีบ ทั้งหมด ก้าวใบ ขายเหมา 800 บาท ฟรีค่าส่ง(ขายแล้ว)
    ส่งให้แล้วครับ PA 2856 7653 7 TH

ปิ่นโตข้าว 250 ฟรีค่าจัดส่ง
    ลดจ้าเหลือ 220 บาท รวมค่าจัดส่ง

ชุดชามแก้วเก่าหนาปึก หนักมากเก่าครับ มีจานรอง 1 ใบ กับชาม 2 ใบ ใบใหญ่ครับ ขาย 600 บาท ฟรีค่าส่ง ลดจ้าเหลือ400บาท รวมค่าจัดส่ง

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ย้อนรอยเวลา : 29-01-2013 เมื่อ 13:41
    ท่านอยู่ได้ เราอยู่ได้ ของดี ราคาไม่แพง ไม่อิงราคาตลาด แต่อิงราคาทุน
    แบ่งได้แบ่งเลย เกื้อหนุนกันไป
    ชื่อบัญชี นายตวัน ศิริสลุง
    เลขที่ 146 00 222 11
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาท่าวุ้ง
    089 - 2293984
    รับจองทางบอร์ดได้ไม่เกินสองวัน หาพ้นกำหนดขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านอื่น
    ชำระเงินแล้วรบกวนโทรแจ้งเพื่อความรวดเร็วในการจัดส่ งครับผม

Bookmarks