การจัดงานในพื้นที่จังหวัดกำแพงเพชร

ชื่อกระทู้: การจัดงานในพื้นที่จังหวัดกำแพงเพชร

Member หม่องกั๊วะ's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การจัดงานในพื้นที่จังหวัดกำแพงเพชร

เรียน หัวหน้ากลุ่ม , ชมรมฯ ทุกท่านเนื่องด้วยระยะหลังๆ นี้งานคลาสสิค จะออกไปในแนวหาผลประโยชน์มากกว่า เจตนารมณ์ที่กล่าวอ้าง ตีกันปล่อยครั้ง เป็นเหตุให้สื่อต่างๆ ยกไปเป็นข่าวออกมาไม่สวยงามเท่าที่ควร งานดีๆ มีมากมาย ในการจัดงาน หรือ จังหวัดอื่นจัด ขอใด้โปรดทำหนังสืออนุญาตหน่วยงานที่รับผิดชอบ( ตร.)ในพื้นที่ด้วยคับ เพราะที่แล้วๆ มาผมเองต้องแบกหน้ารับเรื่องร้องเรียน จากประชาชนพื้นที่รอบจัดงาน และถูกเพื่อนร่วมกัน(ตร.) , ผู้บังคับบัญชาติหนิ เรื่อง การขับขี่ ไฟส่องสว่าง ทะเบียน ในพื้นที่จังหวัดกำแพงเพชร ดังนั้น ใครที่จะหาผลประโยชน์ จัดงานในจังหวัดกำแพงเพชร กรุณาไปจัดที่อื่น ล่าสุดงานเมื่อ วันที่ 26 ม.ค.56 ผมได้รับการตำหนิจากผู้บังคับบัญชา และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ในจังหวัดต่างๆ จะทำอย่างที่แนะนำ โดยเฉพาะ 9 จังหวัดภาคเหนือต้อนล่าง กำแพงเพชร ตาก นครสวรรค์ พิจิตร เพชรบูรณ์ อุตดิต อุทัย สุโขทัย พิษณุโลก ผมรักรถคลาสสิค และผมไม่ยากทำลายวงการ โดยเฉพาะรถที่ผิดกฏหมายทุกคนก็รู้ 9 จังหวัดที่กว่าอ้าง หากจะจัดกรูณา ทำตามแนะนำด้วย และป้องกันการเกิดเหตุตีกันด้วย หากมีการพาดพิงถึงผมอีก งานครั้งต่อๆ ไปของท่าน ผมเองจะทำหนังสือระงับงานท่านไปยังผู้กำกับในพื้นที่ จัดงาน โดยจะลงลายมือชื่อด้วยตนเอง เพื่ออะไร ก็เพื่อความเป็นคลาสสิคที่แท้จริง และผักดันพวกนายทุนทั้งหลาย มาจัดงานในบ้านคนอื่น พอมีเรื่อง ทิ้งขี้ให้เจ้าบ้านเช็ด หรือจัดแล้วไม่บอกเล่าอือออกันเป้นกลุ่มเพื่อประโยชน ์ของตนเอง พอชาวรถถูกจับบอกให้ช่วยไปเคลีย ทูกแล้วหรือ รถคลาสิคเขามีรุ่นพิ่รุ่นน้อง มีอาวุโส เจอกันยกมือไหว้ให้เกียรติกัน รู้อยู่แก่ใจใครกำลังทำอะไร ระวังมีคนกำลังแอบมอง เตือนแล้วนะ จาก ดาบตำรวจสุภรณ์ ศิริรักษ์

HALL_ZA's Avatar
    สถานที่
    ชุมแสงคลาสสิคไทยแลนด์
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับ พี่ตี๋
    สาธิต ประเสรฐผล (ฮอล) โทร 086-933-3183

ที่อยู่ 54 ถนน.แสงชัชวาล์ย ต.ชุมแสง อ.ชุมแสง จ.นครสวรรค์

e: mail [email protected]

Facebook : https://www.facebook.com/hall.chumssaeng
    ------------------------------------------------------------------------------------------

ธนาคาร ออมสิน 05192074259-3 ออมทัรพย์ สาขา ชุมแสง

Senior Member udonchomview's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดัน!!
    กอล์ฟบิ๊น สองล้อชมวิว!!
    ขับเร็วเพราะเมามา ขับช้าเพราะมองเธอ
    คลาสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช้ค่านิยม
    [IMG][/IMG]

Member GuLa.R.Pao's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ สาย 4 คลาสสิค.
    ขอบคุณ
    0

ช่วยดันคับ...สิ่งดีๆๆที่พี่มอบให้น้อง...จงรับไปพิจ ารณาคับทุกท่าน...

ช่างตี๋ซับบอน's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณซับบอน(ตี๋เขี้ยวตัน)
    ขอบคุณ
    0

ช่วยบอกต่อๆๆๆๆ
    ร้าน ยิ่งเจริญ Moto รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยน รถ และอะไหล่ ซ่อม รถคลาสสิค
    เบอร์โทร 086-7369917 ช่างตี๋ ชมรม รถโบราณซับบอน สาขาพิษณุโลก
    ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชีนี้เท่านั้น 8570113390

Senior Member พี่อุ้ม รถเก่าเที่ยวไทย's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าเที่ยวไทย ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ครับผมเป็นเรื่องที่ดีครับ
    [COLOR="#0000FF"]
    กลุ่ม รถเก่าเที่ยวไทย ปราจีนบุรี
    [/COLOR
    ]
    วิ่งทริปเพราะใจรัก___หยุดพักเพราะรถพัง

ยิ่งดีต้อนรับทุกกลุ่มที่เดินทางมาที่ จ.ปราจีนบุรี ของเรา และขอให้ทุกท่านเดินทางกลับโดยปลอดภัย

TEL.085-28340-88 AOM

Senior Member eahahayo's Avatar
    สถานที่
    วิหารแดงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับ
    นายต้อ วิหารแดงคลาสสิคสระบุรี
    เบอร์ 082-5758779

Senior Member nongprise55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋แก่ พรหมพิราม

ผม ไม่สนับสนุน พวกกลุ่มทุนนิยม (หากินกับรถคลาสสิค พวกเรา)

Senior Member วิต.สองล้อโพนทอง's Avatar
    สถานที่
    Mc สองล้อโพนทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หม่องกั๊วะ อ่านข้อความ
    เรียน หัวหน้ากลุ่ม , ชมรมฯ ทุกท่านเนื่องด้วยระยะหลังๆ นี้งานคลาสสิค จะออกไปในแนวหาผลประโยชน์มากกว่า เจตนารมณ์ที่กล่าวอ้าง ตีกันปล่อยครั้ง เป็นเหตุให้สื่อต่างๆ ยกไปเป็นข่าวออกมาไม่สวยงามเท่าที่ควร งานดีๆ มีมากมาย ในการจัดงาน หรือ จังหวัดอื่นจัด ขอใด้โปรดทำหนังสืออนุญาตหน่วยงานที่รับผิดชอบ( ตร.)ในพื้นที่ด้วยคับ เพราะที่แล้วๆ มาผมเองต้องแบกหน้ารับเรื่องร้องเรียน จากประชาชนพื้นที่รอบจัดงาน และถูกเพื่อนร่วมกัน(ตร.) , ผู้บังคับบัญชาติหนิ เรื่อง การขับขี่ ไฟส่องสว่าง ทะเบียน ในพื้นที่จังหวัดกำแพงเพชร ดังนั้น ใครที่จะหาผลประโยชน์ จัดงานในจังหวัดกำแพงเพชร กรุณาไปจัดที่อื่น ล่าสุดงานเมื่อ วันที่ 26 ม.ค.56 ผมได้รับการตำหนิจากผู้บังคับบัญชา และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ในจังหวัดต่างๆ จะทำอย่างที่แนะนำ โดยเฉพาะ 9 จังหวัดภาคเหนือต้อนล่าง กำแพงเพชร ตาก นครสวรรค์ พิจิตร เพชรบูรณ์ อุตดิต อุทัย สุโขทัย พิษณุโลก ผมรักรถคลาสสิค และผมไม่ยากทำลายวงการ โดยเฉพาะรถที่ผิดกฏหมายทุกคนก็รู้ 9 จังหวัดที่กว่าอ้าง หากจะจัดกรูณา ทำตามแนะนำด้วย และป้องกันการเกิดเหตุตีกันด้วย หากมีการพาดพิงถึงผมอีก งานครั้งต่อๆ ไปของท่าน ผมเองจะทำหนังสือระงับงานท่านไปยังผู้กำกับในพื้นที่ จัดงาน โดยจะลงลายมือชื่อด้วยตนเอง เพื่ออะไร ก็เพื่อความเป็นคลาสสิคที่แท้จริง และผักดันพวกนายทุนทั้งหลาย มาจัดงานในบ้านคนอื่น พอมีเรื่อง ทิ้งขี้ให้เจ้าบ้านเช็ด หรือจัดแล้วไม่บอกเล่าอือออกันเป้นกลุ่มเพื่อประโยชน ์ของตนเอง พอชาวรถถูกจับบอกให้ช่วยไปเคลีย ทูกแล้วหรือ รถคลาสิคเขามีรุ่นพิ่รุ่นน้อง มีอาวุโส เจอกันยกมือไหว้ให้เกียรติกัน รู้อยู่แก่ใจใครกำลังทำอะไร ระวังมีคนกำลังแอบมอง เตือนแล้วนะ จาก ดาบตำรวจสุภรณ์ ศิริรักษ์
    เห็นด้วย
    [SIZE=7]
    ครบรอบ 10 ปี MC โพนทอง
    เสาร์ ที่ 2 มีนาคม 2556 นี้
    พบ วงดนตรีสุดสุดสุด...มันส์...พะนะ พร้อมโคโยตี้สาวสวย
    สถานที่ส่วนบุคคลตลาดนัดบ้านบะหลวง ถนนโพนทอง-เสลภูมิ ไกล้ม.ราชภัฎร้อยเอ็ด

จุดประสงค์

1.หาเงินสมทบทุน กองทุนแม่ของแผ่นดิน เพื่อช่วยเหลือผู้ยากไร้ เด็ก คนพิการ คุณแม่ตั้งครรภ์ และคนชรา
    2.ร่วมสมทบทุนผ้าป่าสามัคคี สร้างห้องน้ำวัดชัยมงคลคณาราม ต.สระนกแก้ว อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
    แล้วพบกับครับ 1000000000 %

Junior Member monbay142's Avatar
    สถานที่
    สองล้ิมิตรภาพ
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆๆเห็นด้วยเลยครับ

Bookmarks