Mcโพนทอง วันนี้ 16 กพ. 56 เลื่อนออกไปก่อนนะครับ ขอโทษพี่น้องจากใจจริงครับ

ชื่อกระทู้: Mcโพนทอง วันนี้ 16 กพ. 56 เลื่อนออกไปก่อนนะครับ ขอโทษพี่น้องจากใจจริงครับ

Senior Member วิต.สองล้อโพนทอง's Avatar
    สถานที่
    Mc สองล้อโพนทอง
    ขอบคุณ
    0

Unhappy Mcโพนทอง วันนี้ 16 กพ. 56 เลื่อนออกไปก่อนนะครับ ขอโทษพี่น้องจากใจจริงครับ

งานโพนทอง 16 กพ. 56 วันนี้ เลื่อนเป็นเดือนหน้านะครับ
    กำหนดการจะแจ้งอีกที
    ต้องขอโทษพี่น้องเอ็มซีที่ตั้งใจจะมาช่วยงานครั้งนี้ นะครับ
    ผมพยายามทุกทางแล้ว ไม่มีแม้เวลาที่จะหายใจครับ เห็นใจด้วยนะครับ
    มีหลายๆสิ่ง หลายๆ อย่าง คลาดเคลื่อน ต้องเลื่อนออกไปก่อน
    ขอโทษจากใจครับ พี่น้อง เอ็มซี
    กำหนดการเร็วๆนี้ จะแจ้งให้ทราบนะคับ
    ขอบคุณพี่น้องเอ็มซีที่ให้กำลังใจคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย วิต.สองล้อโพนทอง : 18-02-2013 เมื่อ 15:37
    [SIZE=7]
    ครบรอบ 10 ปี MC โพนทอง
    เสาร์ ที่ 2 มีนาคม 2556 นี้
    พบ วงดนตรีสุดสุดสุด...มันส์...พะนะ พร้อมโคโยตี้สาวสวย
    สถานที่ส่วนบุคคลตลาดนัดบ้านบะหลวง ถนนโพนทอง-เสลภูมิ ไกล้ม.ราชภัฎร้อยเอ็ด

จุดประสงค์

1.หาเงินสมทบทุน กองทุนแม่ของแผ่นดิน เพื่อช่วยเหลือผู้ยากไร้ เด็ก คนพิการ คุณแม่ตั้งครรภ์ และคนชรา
    2.ร่วมสมทบทุนผ้าป่าสามัคคี สร้างห้องน้ำวัดชัยมงคลคณาราม ต.สระนกแก้ว อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
    แล้วพบกับครับ 1000000000 %

Senior Member udonchomview's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
    กอล์ฟบิ๊น สองล้อชมวิว!!
    ขับเร็วเพราะเมามา ขับช้าเพราะมองเธอ
    คลาสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช้ค่านิยม
    [IMG][/IMG]

Member tt00007t's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆครับ ยังไงก็จะรอ จะไปให้ได้เลยครับ

Senior Member nuizazaC100's Avatar
    สถานที่
    ไชยวาน-บ้านเชียง
    ขอบคุณ
    0

สู้ ๆ คับ ยังพวกเราไชยวาน อุดร ก็จะไป
    กลุ่มอนุรักษ์รถโบราณไชยวาน-บ้านเชียง อุดรธานี

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆๆ คับ เคียวเกี่ยวดาว เป็น กำลัง ใจ คับ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

Bookmarks