ถามหน่อยครับ ว่า ถ้าแผ่นคลัชหมดแล้วมันจะมีอาการยังไงเหรอครับ ? คือไปคุยกะช่างมาแล้วเค้าบอกว่าเริ่มมีเสียงแล้วแต่ย ังไม่มีปัญหา แต่ก็ทำเอาผมจิตหลอนไป.. ก็เลยอยากรู้ว่าถ้ามันหมดแล้วจะเป็นไง แล้วถ้าต้องเปลี่ยนจะราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ (PX 150)

แล้วถ้าโช้คหลังมันเจ๊งแล้วมันจะทำให้เวลาเร่งเครื่อ งแล้วรถมันสั่นป่าวคับ ?

อีกอย่างครับ ! เครื่องผมมันเหมือนเร่งไม่ค่อยออก มันตื้อๆ ไงก็ไม่รู้ คือ เกียร์ 1 - 2 มันสั้นมากๆ ต้องรีบเข้าเกียร์ 3 เลย ต้องเช็คที่ไหนเหรอครับ ?

::