[ ขาย ] อะไหล่แลมนิดๆหน่อยๆครับ เหลือเท่านี้ละ

ชื่อกระทู้: อะไหล่แลมนิดๆหน่อยๆครับ เหลือเท่านี้ละ

Senior Member jiddy's Avatar
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะไหล่แลมนิดๆหน่อยๆครับ เหลือเท่านี้ละ

ลูกบิดก๊อกน้ำมันแลม3 งานอังกฤษ ใหม่ๆโครเมียมเงาๆ ไม่เคยใช้ 600 บาท
    มัดไฟ Ducati ของPx ใช้แปลง CDiครับ 700 บาท
    ข้อเหวี่ยงแลม150ccแท้ เกลียวกับร่องลิ่มดีมากๆ 2000 บาท
    โซ่แลม พร้อมข้อต่อและสลักครบๆ ปั๊มczทุกข้อ 800 บาท
    กล่องไฟแลม3TVแท้ทุกเม็ด น็อตทองเหลืองเดิม สภาพดี 1600บาท
    ไดร์ปั่นไฟจักรยาน ฟิลิปส์ป้ายล่าง ใส่รถปีเก่า สภาพดี ไฟมา ขายึดเดิม น็อตไม่เดิมตัวเดียว น่าจะเป็นงานของฮอลแลนด์ 1700บาท
    ลูกสต๊าร์ทแลม ไม่เคยใช้ 300บาท
    ขาเบรคก้ามปูจักรยานราเลย์แท้ ปั๊มตราแป๊ะ 700บาท
    สเตอร์หน้าแลม 16ฟัน ไม่เคยใช้ 450บาท
    ถุงเท้าแลม สภาพสวยๆ 500บาท
    คอคาร์บูแลม ปาดมาแล้ว ขัดข้างในมาแล้วครับ 300บาท
    ---------------------------------------
    ราคาพร้อมส่งทุกชิ้นนะครับ tel 081-5311441
    ชื่อบัญชี ธ.กรุงไทย 4550-10303-5 นางสมจิตร สิทธิวงศ์
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jiddy : 16-03-2013 เมื่อ 18:02
    คนเก่งนั้นมีมาก คนหายาก.....คือคนดี credit by mini myfriend

Senior Member cacarot's Avatar
    สถานที่
    PHETCHBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

คอคาร์บูแลม งานไรคับสนใจ

Senior Member jiddy's Avatar
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cacarot อ่านข้อความ
    คอคาร์บูแลม งานไรคับสนใจ
    แท้อินโนครับ
    คนเก่งนั้นมีมาก คนหายาก.....คือคนดี credit by mini myfriend

Bookmarks