หลอกขาย รถ......มีหมายจับ มีค่าหัว

ชื่อกระทู้: หลอกขาย รถ......มีหมายจับ มีค่าหัว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หลอกขาย รถ......มีหมายจับ มีค่าหัว

มันลงขายกะทู้นีไว้ครับ http://www.racingsociety.net/board/i...6848#msg346848

ผมได้ทำการโอนเงินมัดจำไป 45,000 บาท คือครึ่งนึงแหละครับ ด้วยความเชื่อใจ พอจะไปรับรถพร้อมจ่ายส่วนที่เหลือ ก็ปิดเครื่องหนีครับ พอผมรู้ว่าโดนโกง ผมก็ตามไปทีบ้านทันที ปรากฏว่าหลบหนีครับ.....ข้อมูลครับ บัญชีที่โอน ธ กรุงไทย ชื่อ นาย อัครวัฒน์ คูประสิทธิ์ เลขที่ 3013335483
    ทำงาน ด่านช่างน้ำหนักโนนสูง (โดนไล่ออก หลังจากผมไปแจ้งที่ทำงาน พร้อมหลักฐาน)
    มีหมายจับติดตัว หนีประกันชั้นศาลอุธรณ์ คดี พรบ อาวุธปืน และปลอมแปลงเอกสาร จ นครราชสีมา (ไม่กล้าไปขึ้นศาล เพราะกลัวผมดักหน้าศาล)

รูป รูป      

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ท่านใดมีเบาะแส โปรดแจ้ง [email protected]............มีค่าเสียเวลาให้ครับ แต่ถ้าได้เบาะแส จนสามารถจับกุมตัวได้ จ่ายทันที 10,000 บาท ครับ

นี่ที่บ้านมัน กับรถคันที่มันหลอกขายครับ ตามไปเจอแต่รถ ตัวมันหนีไปไ้ด้หวุดหวิด แต่ก็ทำอะไรไม่ได้

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย friday2526 : 02-04-2013 เมื่อ 09:32

Bookmarks