[ ขาย ] ขายเเล้วคับขอบคุณ thaiscooter คับ

ชื่อกระทู้: ขายเเล้วคับขอบคุณ thaiscooter คับ

มาตรฐาน ขายเเล้วคับขอบคุณ thaiscooter คับ

ขายเเล้วคับขอบคุณ thaiscooter คับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pond2534 : 18-09-2013 เมื่อ 08:43

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

ลงรายละเอียด และราคาให้เรียบร้อยก่อนครับ

รอชมครับ ปัญหานี้เกิดบ่อยครับ ในเครื่อง 5 พอร์ท
    นายฐิติพงศ์ อุ่นแก้ว
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 601-0-74064-9

ติดต่อได้ที่ 088-1610636

ขอบคุณ Thaiscooter และทุกๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

อุปกรตัวนี้เปนของรถยนจำพวกใช้ทองขาวนะคับ ขายๆ

Senior Member redstar's Avatar
    สถานที่
    แคบหมูศรีจันทร์ ตลาดหนองหอย
    ขอบคุณ
    0

คอนเดนเซอร์ จานจ่ายรถยนต์นั่นเอง
    รักในหลวง ภาคปฎิบัติ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redstar อ่านข้อความ
    คอนเดนเซอร์ จานจ่ายรถยนต์นั่นเอง

ใช่คับผมบอกไปเเล้วคับว่ามันเปนอุปกรของรถยนคับ เเต่ก็ไม่มีใครคิดเอามาใส่คับ ผมเปนคนคิดเอามันมาใส่คับเเละก็บอกวิธีทำคับ คัยจะซื้อผมไปใสก็ได้หรือไปซื้อใส่เองก็ได้คับ

ผมไม่หวงวิชาคับ ผมขายได้กำไรนิดหน่อยคับ เเบ่งวิชาไห้เพื่อนๆเอาไปใช้กัน

am_c70 amamam's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pond2534 อ่านข้อความ
    ใช่คับผมบอกไปเเล้วคับว่ามันเปนอุปกรของรถยนคับ เเต่ก็ไม่มีใครคิดเอามาใส่คับ ผมเปนคนคิดเอามันมาใส่คับเเละก็บอกวิธีทำคับ คัยจะซื้อผมไปใสก็ได้หรือไปซื้อใส่เองก็ได้คับ

ผมไม่หวงวิชาคับ ผมขายได้กำไรนิดหน่อยคับ เเบ่งวิชาไห้เพื่อนๆเอาไปใช้กัน
    ใส่แลมได้ป่าวคับอีกคันเป็นหน้าทองขาวอีกคันแปลงcdiแ ล้วไฟออกแก่บ้างอ่อนบ้างทำให้มัดข้าวต้อมในจานไฟไหม้ สองตัวละ

Tantalum Phuket Classic Club
    ทริปแห่งความทรงจำ " ภูเก็ต - เชียงใหม่ - ปาย " 28 - 11 - 2010

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amamam อ่านข้อความ
    ใส่แลมได้ป่าวคับอีกคันเป็นหน้าทองขาวอีกคันแปลงcdiแ ล้วไฟออกแก่บ้างอ่อนบ้างทำให้มัดข้าวต้อมในจานไฟไหม้ สองตัวละ
    ใส่ได้คับ เเต่ผมว่าอาการมัดข้าวต้มไหม้ พี่ลองเช็ก ระยะห่างของจานเเม่เหล็กว่ามันชิดกับมัดข้าวต้มเกินไ ปหรือป่าว ถ้ายังไงก็ลองโทมาคุยกับผมได้คับ พร้อมไห้คำปรึกษา

ขายๆคับ สามารถทำเองได้เลยคับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ความจุเท่าไรพี่ .22 หรือ 25 ไมโครฟารัด แต่ไม่มีวิธีทำเลยหน่าาาา

Bookmarks