[ แลก ] ปิดการขาย ขอบคุณthaiscooter srv ขอแลก px 150 ลองเสนอมากันครับ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ปิดการขาย ขอบคุณthaiscooter srv ขอแลก px 150 ลองเสนอมากันครับ

0846664341 โทรมาคุยได้นะคับ ที่เอาไปโพส แลก แลม4 ของผมไว้อะ พึ่งได้เข้ามาดู

3หมื่น5ได้มั้ยครับsrvอ่ะ รบกวนตอบด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mukmik34371 อ่านข้อความ
    3หมื่น5ได้มั้ยครับsrvอ่ะ รบกวนตอบด้วยครับ
    ขอโทดจริงๆคับ ราคาไม่ตรงกับใจ ยังไงโทรมาดีกว่าคับ เผื่อคุยรู้เรื่อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dongly : 23-05-2013 เมื่อ 20:32

up

ผมเองนะครับที่โทรไปคุยกับพี่วันนี้อ่ะ ถ้าพี่ไม่รีบ ไม่เกินวันที่15ผมเอาแน่ครับ ราคาตามที่คุยกันไว้นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mukmik34371 อ่านข้อความ
    ผมเองนะครับที่โทรไปคุยกับพี่วันนี้อ่ะ ถ้าพี่ไม่รีบ ไม่เกินวันที่15ผมเอาแน่ครับ ราคาตามที่คุยกันไว้นะครับ
    โอเคคับๆๆๆๆ ถ้าไม่มีไรผิดพลาด ตามนั้นครับ ขอบคุณมากคับ

ขอให้เราได้เป็นเนื้อคู่กันนะ

ขอให้เราได้เป็นเนื้อคู่กันนะ
    สาทุคับ เอาให้จิงนะ ไม่เอาไม่ว่ากันคับ ยังอยากใช้อยู่ 5555 รถหนักมากคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dongly อ่านข้อความ
    สาทุคับ เอาให้จิงนะ ไม่เอาไม่ว่ากันคับ ยังอยากใช้อยู่ 5555 รถหนักมากคับ
    ผมคิดไปไกลมากแระตอนนี้ว่าจะแต่งยังไงถึงจะเท่ แบบแทบจะเอาไปนอนฝันแระอ่า อยากได้มาาาก เออแระรถมันสูงมั้ยครับ

สูงยู่คับ ผมแอบเขย่งเล็กน้อย ท่อมีสองท่อนะคับ รถท่อไม่ดังเงียบกริป แต่ถ้าอยากให้ดังงต้องเอาไปผ่าทำใหม่ แต่ส่วนตัวผมท่าเอาไปใช้แถว กทม อย่าเอาท่อดังเลยคับ คนยู่เยอะเค้าจะลำคานเอา แต่ถ้าผ่าท่อดังทำใหม่ ผมว่าแรงอัดรถมันจะดีขึ้น รถผมสตาร์ทีเดียวติด สตาร์มือนะครับ ไม่มีสตาร์เท้า ระบบไฟติดทุกดวงทั้งเลี้ยวทั้งขอทาง แต่ตอนนี้กรอบไฟเลี้ยวด้านหลังหลุดไปถ้าซื้อไม่น่าจะ เกิน50

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dongly อ่านข้อความ
    สูงยู่คับ ผมแอบเขย่งเล็กน้อย ท่อมีสองท่อนะคับ รถท่อไม่ดังเงียบกริป แต่ถ้าอยากให้ดังงต้องเอาไปผ่าทำใหม่ แต่ส่วนตัวผมท่าเอาไปใช้แถว กทม อย่าเอาท่อดังเลยคับ คนยู่เยอะเค้าจะลำคานเอา แต่ถ้าผ่าท่อดังทำใหม่ ผมว่าแรงอัดรถมันจะดีขึ้น รถผมสตาร์ทีเดียวติด สตาร์มือนะครับ ไม่มีสตาร์เท้า ระบบไฟติดทุกดวงทั้งเลี้ยวทั้งขอทาง แต่ตอนนี้กรอบไฟเลี้ยวด้านหลังหลุดไปถ้าซื้อไม่น่าจะ เกิน50
    ผมเคยใช้คลับแมนแระรู้สึกว่ามันหนักมากกกก เวลาจะเข็นถอยหลังเนี่ยบางทีต้องเรียกเพื่อนช่วยดึงถ อยให้อ่ะ เลยไม่รู้ว่าsrvกับคลับแมน อันไหนมันหนักกว่ากัน- -*

ผมเคยใช้คลับแมนแระรู้สึกว่ามันหนักมากกกก เวลาจะเข็นถอยหลังเนี่ยบางทีต้องเรียกเพื่อนช่วยดึงถ อยให้อ่ะ เลยไม่รู้ว่าsrvกับคลับแมน อันไหนมันหนักกว่ากัน- -*
    555555 ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่เวลาที่ถอยผมก็แทบไม่ไหวเหมือนกันคับ

FLUSH ro dah hh *,,, joevespa's Avatar
    สถานที่
    Vespa Phare*
    ขอบคุณ
    0

ขายเท่าไหร่คับ (pm ราคามาก็ได้นะคับ)

อยู่ แพร่ เหมือนกันเลยคับ รถอยู่ไหนหรอคับ ? เพื่อโดน !!!^^
    I'm not perfect But ''I'm is Limited Edition''

090-6737220* 24 Hr.
    088-1395356//

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joevespa อ่านข้อความ
    ขายเท่าไหร่คับ (pm ราคามาก็ได้นะคับ)

อยู่ แพร่ เหมือนกันเลยคับ รถอยู่ไหนหรอคับ ? เพื่อโดน !!!^^
    ตอนนี้เอามาใช้ยู่เชียงรายแล้วคับ สี่ถ้วนคับ ...

up

Bookmarks