ขายเหมากิจการ วิบากคลาสสิกทั้งหมดที่ มี รายระเอียดดังนี้

ชื่อกระทู้: ขายเหมากิจการ วิบากคลาสสิกทั้งหมดที่ มี รายระเอียดดังนี้

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายเหมากิจการ วิบากคลาสสิกทั้งหมดที่ มี รายระเอียดดังนี้

ประกาศ ขาย เหมา อะไหล่ทั้งหมด ทั้งแท้มือ1 2 และ รถเป็นคัน มีรายระเอียดดังนี้

DT125 MONO สีเหลือง ทะเบียนเต็มไม่ขาดชุดโอนตามได้ ไม่ได้สตาทติดนานแล้ว (อยู่กรุงเทพ)

DT125 MONO สีแดง ทะเบียนขาดต่อพร้อมชุดโอนไม่ขาด ไม่ได้สตาทติดนานแล้ว

wing 125 2 2คัน No-Book (ถ้าผมไปตามได้ ถือว่าโชคดี)

โครง Chaly

โครง DT125 MONO ยืนคัน 2 โครง

โครง DT100 ติดถังน้ำมั้นและอะไหล่อื่นๆๆ เดิมๆ ติดรถ 1 โครง

กระทู้ที่ผมเคยประกาศขาย พวก DT125 ของยังมีอยู่อีกเยอะมากๆๆ ครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UZJtV7VkPjY

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...&highlight=#.U

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UZJtgrVkPjY

ผมคุ้นเคยกับเว็ปนี้มานานมากจริงๆๆ ผมขอขอบคุณมากจริงๆๆที่ทำให้ผมมีสังคมดีๆๆแต่ด้วยปัจ จัยบางอย่างคือ เรื่องเวลา

ผมอยากให้เวลากับเรื่องการเรียนให้มากๆ จึง อยากขอยุติการขาย และเรื่องรถไว้ ตรงนี้

ผมลงทุนกับรถและ อะไหล่ ชุดนี้ เกือบ 2แสนกว่าบาทครับ เพราะผมไปรับอะไหล่มาก็เกือบ รอบละ 10000 ครับ

ถ้าใครได้อะไหล่ที่ผมมีอยู่สามรถสร้สร้างกำไรได้มากก ว่านี้ แน่นอน ครับ เหตุผลที่เลิกก็คือเรื่องเวลาและการเรียน ผมพยายามประคองการเรียนมานานมากแล้วครับ

โกดังผมอยู่ที่ นครปฐม ครับ แถว องค์พระปฐมเจดีย์

ขอผู้ที่สนใจ จริงๆๆ น่ะครับ นัดวันและเวลาล่วงหน้า ก่อนไปดูของก่อนทำขอตกลง (ไม่แพงครับ สามารถนำไปขายได้เลย)

ผมไม่เคยโกงใคร ความซื่อสัตย์ ทำให้ผมมีทุกวันนี้ ได้ ครับ

087-347-5732 พู่กัน ตลิ่งชัน
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0

วันไหน เข้าไป จะถ่ายรูปเพิ่ม ให้ น่ะ ครับ

ขอบคุณ
    0

up up up up

JACK CLUB jack_lux_49's Avatar
    สถานที่
    VINTAGE ENDURO SURATTHANI
    ขอบคุณ
    0

ขายแล้วเหรอเสียดายจัง
    ขี่ไปหัวใจแข็งแรง เพราะลุ้นว่าจะถึงหรือเปล่า
    นายณัฐพงษ์ เมฆเมือง
    296/16 ถ.ลูกเสือ ม.4 ต.มะขามเตี้ย
    อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000
    tel.085-5708299 ( แจ็ค)
    e-mail [email protected]

ขอบคุณ
    0

ผมไม่มี เวลา ดู แลกิจการ จริงๆๆ ขอโทด ด้วย น่ะ ครั บ

JACK CLUB jack_lux_49's Avatar
    สถานที่
    VINTAGE ENDURO SURATTHANI
    ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_2684.jpg
Views: 144
Size:  30.9 KBอันนี้ยังอยู่มั้ย ติดต่อไม่ได้ ขอแบ่งซักอันนะครับ
    ขี่ไปหัวใจแข็งแรง เพราะลุ้นว่าจะถึงหรือเปล่า
    นายณัฐพงษ์ เมฆเมือง
    296/16 ถ.ลูกเสือ ม.4 ต.มะขามเตี้ย
    อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000
    tel.085-5708299 ( แจ็ค)
    e-mail [email protected]

Bookmarks