[ ขาย ] ขายเบาะเวสป้าคับ

ชื่อกระทู้: ขายเบาะเวสป้าคับ

Senior Member wedgyzerop's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ขายเบาะเวสป้าคับ

ขายเบาะเวสป้าครับ สวยครับ สภาพดี ใช้งานปกติ ไม่มีร่้องรอยขาด สปริงครบทุกตัว
    เดิมทีตะแกรงหลังได้มา เป็นตะแกรงป่าวๆเลยครับ จึงเอาไปทำเบาะเพิ่ม นั่งนุ่มๆ แฟนไม่บ่นสักคำจ้ะ

ขอขายที่ 1,400 ละกันคับ (หมายเหตุ - ผมได้ทั้งเบาะอานและตะแกรงหลังก็ 1000 กว่าๆ แล้วจ้ะ / เอาไปทำเบาะด้านหลังเพิ่มอีก 700กว่าบาท)

ยังไม่รวมส่งนะครับ ท่านใดจะเอาจริงๆ (ย้ำว่าเอาจริงๆ) กรุณาบอกพิกัดมาก่อนน่ะครับ จะได้คิดค่าส่งได้ถูก เพราะ ผมจะส่งให้ท่านแบบ ems เท่านั้น
    เพื่อความสบายใจ ทั้งผมและคุณ

ไงโทรมาเจรจาได้ครับ 083 0528954 คุณแย้ม (กรุณาโทรมาหลัง 10.30 น นะครับ / เพราะเช้ากว่านั้น ไม่พร้อมทำธุรกรรมครับ)

ขอบคุณมากครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    กรุณาโอนมาที่ --
    ธนาคารกรุงเทพ หมายเลขบัญชี 253-4-41091-1 สาขา สันป่าข่อย
    ชื่อบัญชี นาย อิทธิฤทธิ์ ขยายแย้ม

หมายเลขโทรศัพท์ 083 - 0528954 ทรู ขอสาย คุณแย้ม ดูเบลอ
    ถ้าโทรมาแล้วไม่ได้รับ ต้องขอโทษด้วย แต่ไม่ต้องห่วงว่าจะไม่ติดต่อกลับครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มาอุดหนุนนะครับ จากใจ

เลือกบริการจากใจ เลือกบริการจาก แย้ม ดู - เบลอ

กรุณาเรียกผมว่า "แย้ม ดูเบลอ"

Senior Member wedgyzerop's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดันหน่อยคับผม
    กรุณาโอนมาที่ --
    ธนาคารกรุงเทพ หมายเลขบัญชี 253-4-41091-1 สาขา สันป่าข่อย
    ชื่อบัญชี นาย อิทธิฤทธิ์ ขยายแย้ม

หมายเลขโทรศัพท์ 083 - 0528954 ทรู ขอสาย คุณแย้ม ดูเบลอ
    ถ้าโทรมาแล้วไม่ได้รับ ต้องขอโทษด้วย แต่ไม่ต้องห่วงว่าจะไม่ติดต่อกลับครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มาอุดหนุนนะครับ จากใจ

เลือกบริการจากใจ เลือกบริการจาก แย้ม ดู - เบลอ

กรุณาเรียกผมว่า "แย้ม ดูเบลอ"

Bookmarks