Bug"s Scooter Gang Bangkok ร่วมงาน

ชื่อกระทู้: Bug"s Scooter Gang Bangkok ร่วมงาน

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Cool Bug"s Scooter Gang Bangkok ร่วมงานScooter Love &Chanrity 2006

:) เมื่อวัน.อาทิตย์ ที่ 12กุมภาพันธ์ 2549 ที่ผ่านมา ได้มี้งานประจำปี..รวมMeeetingเพื่อนๆพี่ๆชาวScooter ..ขึ้น ณ.MBK มาบุญครอง ลานด้านหน้าได้เณรมิตรเป้นพื้นที่จัดงาน..โดยปีนี้ใช ้ชื่องานว่า.Scooter Love & Chanrity 2006
    เก็บภาพบรรยากาศในงานมาฝากครับ......(ปีนี้ฝนตก...ปี ก่อนๆหน้านี้เเดดร้อน....อากาศไม่เต็มใจเอาซะเลยครับ ):) :) :)

...ภาพทั้งหมดจะลงให้ทะยอยลงให้เรื่อยๆนะครับ..วันนี ้ลงไม่หมดครับ..รูปมี2กล้อง...ยังตกเเต่งไม่เสร็จครั บ....:) :) :)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archangel : 17-02-2006 เมื่อ 15:40 เหตุผล: Bug"s Scooter Gang Bangkok ร่วมงานScooter Love &Chanrity 2006

Bookmarks