ชาวแก็งค์(ร่วมด้วยช่วยกัน )!!!

ชื่อกระทู้: ชาวแก็งค์(ร่วมด้วยช่วยกัน )!!!

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชาวแก็งค์(ร่วมด้วยช่วยกัน )!!!

อาจจะไม่ตรงกะชาวแก็งค์โดยตรง แต่เพื่อนในแก็งค์ผมโดนมาแล้ว

พฤติกรรม
    ฟอร์มว่าโทรผิด(กดเบอร์สุ่ม แล้วแต่ใครจะซวย)
    แล้วตีเนียน ชวนคุย โทรเช้า โทรเย็น อยู่เปนเดือน
    คุยเหมือนเพื่อน ถามนู่น ถามนี่ (คือการเช็ค ประวัติ ก่อนทำการลงมือ)
    ส่งรูปให้ดู แล้วนัดเจอ บอกว่ามาจาก ตจว ไม่มีที่พัก
    พอเจอ หน้าตาห่วย(ลักษณะคล้ายเด็กแว๊นท์ พร้อมจะเสียตัวให้ท่านได้ทุกเมื่อ)
    คืนแรกไม่มีอะไร เพื่อนผมระวังตัว ของไม่หาย
    คืนที่2 เพื่อนผมนอนตอนตี3
    ตื่นเช้ามา 8 โมง ปรากฏว่า!!!
    โน๊ตบุ๊ควิซิโอ ตัวท็อป 7 หมื่นกว่า กะเงินสดอีก 1300 หายวับไป

ชื่อ น.ส.วรางคณา หาที่ถูก
    อายุ 18 ปี
    เลขที่บัตรประชาชน 1-1102-00078-70-1
    ที่อยู่ 175/161 ม.4 ต.สัต**บ อ.สัต**บ จ.ชลบุรี

ความน่าจะเปน น่าจะอยู่แถวโซนปริมณฑล และชลบุรี
    ชาวแก็งค์ท่านใด ใครมีเบาะแส รบกวนแจ้งมาด้วย

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...623#post368623

รูป รูป  
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

โอ ไม่น่าเลบน้าบ๊อบ em85
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Bookmarks