รบกวนสอบถามเรื่องทะเบียนรถมินิ

ชื่อกระทู้: รบกวนสอบถามเรื่องทะเบียนรถมินิ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนสอบถามเรื่องทะเบียนรถมินิ

มินิ ทะเบียน austin1300

น้ำหนักในเล่มกับของจริงไม่ตรงแน่ๆครับ

อยากถามว่า
    สามารถทำอย่างไรให้รถคันนี้ถูกต้องได้บ้าง ถ้าไม่ปล่อยให้โดนยึดไป

1.ซื้อทะเบียนมินิ มาใส่ (หาได้จากไหนครับ? ราคาประมาณเท่าไหร่? ใส่แล้ว ปลอดภัย100%?)
    2.ขายอะไหล่แยกชิ้นไป
    3.ขายทั้งคัน No-Book (มีใครสนใจมั๊ยครับ?)

จริงๆแล้วอยากทำตาม ทางเลือกที่1 นะครับ
    ยังงัยรบกวนแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

mail มาคุยกันมีวิธีพอจะทำได้ [email protected] ขอเบอร์โทรด้วย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ n30 อ่านข้อความ
    มินิ ทะเบียน austin1300

น้ำหนักในเล่มกับของจริงไม่ตรงแน่ๆครับ

อยากถามว่า
    สามารถทำอย่างไรให้รถคันนี้ถูกต้องได้บ้าง ถ้าไม่ปล่อยให้โดนยึดไป

1.ซื้อทะเบียนมินิ มาใส่ (หาได้จากไหนครับ? ราคาประมาณเท่าไหร่? ใส่แล้ว ปลอดภัย100%?)
    2.ขายอะไหล่แยกชิ้นไป
    3.ขายทั้งคัน No-Book (มีใครสนใจมั๊ยครับ?)

จริงๆแล้วอยากทำตาม ทางเลือกที่1 นะครับ
    ยังงัยรบกวนแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ถ้าต้องการทางเลือกที่ 3 แล้วราคาไม่แพง ก็เรียนส่งรายละเอียดมาทางนี้ได้เลยครับ

Bookmarks