** Super Sale ** (เฉพาะกลุ่มนี้เท่านั้น)
ลดกระหน่ำ !! ล้างสต๊อกครับ ขายราคาทุน ขอแค่ค่าส่งพอ ยิ่งซื้อเยอะยิ่งถูกจ้าา ^^
หมวกทุกใบขายใบละ 230 พร้อมส่งจ้าา ยกเว้นใบที่ 2 ขาย 200 บาทพร้อมส่งครับ (ทุกใบสภาพ 90+)
1. Stussy ลาย camo รุ่นเก่า สภาพยังดีครับเป็นงาน U.S.A
2. Mickey mouse ลายสวยครับ ไม่มีตำหนิ
3. Stussy เขียวเหลืองแดง สวยๆเท่ๆ เลยครับของแท้
4. volcom งานเก่าหายากแล้วครับ ด้านหน้าเป็นกำมาหนี่ ลายปัก ละเอียดมากครับ

เสื้อ (ทุกตัวสภาพ 90+)
5. เสื้อ Mickey mouse งานเก่าผ้าเนื้อทราย ไซส์ ประมาณ XL ป้าย disney madein U.S.A ขาย 200 พร้อมส่ง
6. เสื้อ Rock fest 2010 สกรีนโคตรแน่น ลายหนังหลังเต็มๆไซส์ S ขาย 180 พร้อมส่ง
7. เสื้อ Elvis ของแท้ไซส์ XXL ขาย 200 พร้อมส่ง
8. เสื้อ Layne Staley ลายเท่ ของแท้ ขาย 180 พร้อมส่ง

รองเท้า
9. ----ขายแล้ววว-----
10. Vans Old Skool สี Navy-White พื้นยังแน่นๆครับ มีตำหนิตามภาพ สีซีดนิดหน่อย แต่ถือว่าสภาพดีครับ เอาไปใส่เซอร์ๆเมาๆ เบอร์ 8.5 (คนใส่ 7-8 ใส่สบายครับ) เดิมๆทุกอย่างไม่มีซ่อม งาน China ของแท้ครับ ขาย 500 พร้อมส่ง

สนใจอยากดูรูปเพิ่มเติม PM มาได้เลยครับ หรือโทรมาที่ 089-678-5503 สัน ครับ
**ราคาต่อรองได้ครับ ถ้าหากซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไป**
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ด้วยครับ ^^
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน