จัดทริปกันดีไหม สาวสาว

ชื่อกระทู้: จัดทริปกันดีไหม สาวสาว

Member เลดี้ขับโบราณ's Avatar
    สถานที่
    lady classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดทริปกันดีไหม สาวสาว

ไปเจอกันที่เขาใหญ่ดีไหมจ๊ะเอาไหมจัดเอามันส์ใครไม่ก ล้าเอารถมาก้อนั่งรถมาค่ะ อันนี้เป็นความคิดที่
    น่าจะเจอกันน่ะค่ะ สาว สาว คิดไงบอกด้วยน่ะค่ะเดี๋ยวต้องมี มิสติ้งกันแล้วน่ะค่ะ
    ถ้ารวมๆๆกันมาก้อๆได้ใครอยู่ใกล้กันนัดเจอกันค่ะ แล้วมาพร้อมกันงานนี้หญิงล้วนๆๆค่ะ และพาแฟนมาได้น่ะค่ะไม่เป็นไรค่ะ แต่ว่าเอาแบบว่าสนุกสนานไม่ซีเรียสขำขำใครมาได้มามาไ ม่ได้ก้อนั่งรถมาน่ะจ้า
    ไม่ไกลหรอกถ้าภาคเหนือก้อพาเพื่อนมานัดเจอกันกะเพื่อ นก้อได้แล้วขี่มาพร้อมกันเอาแบบว่าพาเพื่อนผู้ชายมาด ้วยก้อได้จะได้มีไรช่วยๆๆกานน่ะค่ะเข้าสามรถช่วยคุ้ม กันเราได้แล้วก้อเดี่ญวจะไปดูทีทางก่อนน่ะค่ะว่าจัดต รงไหนแล้วก้อใครขับมาไกลเนี้ยขับมาเองน่ะสุดยอดเลยค่ ะดูค่ะทำให้ผู้ชายรู้ไปเลยใครไม่เคยออกทริปลองเค้ารู้บ้างว ่าเราเป็นผู้หญิงเราก้อสามารถออกทริปได้เหมือนกับผู้ ชายเหมือนกันจ้า em95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เลดี้ขับโบราณ : 30-03-2007 เมื่อ 11:15
    ขับรถดำมันดุจังขับรถแดงน่ารักโครต

Senior Member staff_relax's Avatar
    สถานที่
    Lady classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

คนหน่ะถึงจ๊ะพี่ แต่รถมันจะไม่ถึงนี้ดิ่ ยิ่ง แรงมีแค่90 แหะๆ แล้วรูปเดี๋ยวช่วยคิดละจ๊ะ พี่ต่าย (ใช่ป่าวคะ) ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวเลย เรียกไม่ถูกหน่ะค่ะ มีไรก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
    _ ~ ~ OnlY_GoD _Will_JudgE_mE ~ ~ _

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดทริปเลยค่ะพี่

จัดทริปเลยพี่ อยากไปเจอกันอ่ะพี่ น่าสนุกดีนะ มาเพชรบูรณ์ก็ได้ อิอิอิ

Junior Member yuiandat's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink จัดเลยค่ะ

ช่วงนี้ก็คงช่วยกันประชาสัมพันธ์ไปก่อนค่ะ
    ว่าแต่ว่าพี่จะจัดช่วงเดือนไหนอ่ะคะ
    เขาใหญ่คิดว่าไม่ไกลอ่ะค่ะ แต่กลัวรถขึ้นเขาไม่ไหวนี่สิคะ
    ยังไงพี่ก็ช่วยประชาสัมพันธ์เรื่องนี้อีกทีด้วยนะคะ
    (จะได้ทำรถไว้รอค่ะ)

em88 em88 em88

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เจ้ ต่าย จัดทำบุญ ด้วย เพราะทำบาป มาเยอะแล้ว อิอิ ความคิดดี เจ้ เขาใหญ่ ใกล้บ้านนู๋ นิดเดียวเอง 100 กว่าโล สบายๆ

ปล .เจ้ ว่างๆเล่นออดิชั่นกัน อิอิ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

Junior Member Yayaying's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาเลยดิ่

โหก็แค่เขาใหญ่เองซำบายมาก สบมยห.
    ว่าแต่จาไปกันเมื่อไรอ่ะ เด๋วจาไปด้วย
    ปลายปีก็ดีนะบรรยากาศสู้ดดดยอด
    แต่ถ้าหั้ยดีไม่ต้องหนีบแฟนไปด้วยหรอก
    เด๋วจาหาว่าเราอ่ะไม่เจ๋งพอ หุ หุ แต่
    ป่าวหรอก เราอ่ะไม่มีแฟนไม่อยากจาอิจฉา
    คนที่มีแฟนไปด้วย

หญิงแกร่งสายพันธุ์ใหม่....

Bookmarks