ลงภาพขายของจากมือถือ

ชื่อกระทู้: ลงภาพขายของจากมือถือ

immortaldew's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ลงภาพขายของจากมือถือ

เว็ปไทยสกู๊ตเตอร์สามารถทำการโหลดภาพลงขายของผ่านมือ ถือได้หรือไม่ค่ะ
    เพราะเคยลองทำผ่านโทรศัพท์ไม่ว่าจะไอโฟน หรือ กาแล๊กซี่ ก็ไม่มีปุ่มให้โหลดภาพเหมือนตอนทำในคอมปกติ มีแต่ให้โพสข้อความ รบกวนขอรายละเอียดหน่อยค่ะ
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ Thaiscooter
    ดิว 0846605787
    ที่ อยู่ 53/1 ม. 8 ต. สำโรงใต้ อ. พระประแดง
    จ. สมุทรปราการ ถ. ปู้เจ้าฯ 10130
    ชื่อบัญชี wimon sunjun
    เลขที่บัญชี 3322239626 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยอิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ immortaldew อ่านข้อความ
    เว็ปไทยสกู๊ตเตอร์สามารถทำการโหลดภาพลงขายของผ่านมือ ถือได้หรือไม่ค่ะ
    เพราะเคยลองทำผ่านโทรศัพท์ไม่ว่าจะไอโฟน หรือ กาแล๊กซี่ ก็ไม่มีปุ่มให้โหลดภาพเหมือนตอนทำในคอมปกติ มีแต่ให้โพสข้อความ รบกวนขอรายละเอียดหน่อยค่ะ
    ตามข่าวสารจากทางเวบด้านบน ครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=798670

หรืออีก 1 ช่องทาง https://www.facebook.com/thaiscooter.club

immortaldew's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ(หลังจากมีแอพไทยสกู๊ตเตอร์ในม ือถือแล้ว)

ลงภาพผ่านมือถือ ลงขายได้ครั้งละภาพหรอครับ เพราะผมลองลงที่ละ 3 ภาพเหมือนที่เคยลงในเครื่องคอมพิวเตอร์ มันไม่สามารถทำได้
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ Thaiscooter
    ดิว 0846605787
    ที่ อยู่ 53/1 ม. 8 ต. สำโรงใต้ อ. พระประแดง
    จ. สมุทรปราการ ถ. ปู้เจ้าฯ 10130
    ชื่อบัญชี wimon sunjun
    เลขที่บัญชี 3322239626 ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาย่อยอิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ immortaldew อ่านข้อความ
    ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ(หลังจากมีแอพไทยสกู๊ตเตอร์ในม ือถือแล้ว)

ลงภาพผ่านมือถือ ลงขายได้ครั้งละภาพหรอครับ เพราะผมลองลงที่ละ 3 ภาพเหมือนที่เคยลงในเครื่องคอมพิวเตอร์ มันไม่สามารถทำได้
    ทีเดียว 3 ภาพเลยไม่ได้ครับ

*** ใช้วิธี ลงไป 1 ภาพก่อน แล้วแก้ไขเพิ่มไปอีก ทีละภาพได้ครับ

Bookmarks