เมื่อวานนี้เพื่อนของคนเราหนึ่งในสมาชิก ชมรมรถเก่าเมืองกาญ ได้เสียชวิตจากอุบัติเหตุๆนึ่ง
ตอนนี้เค้าได้จากไปแล้วและตัวกระผมเองขอแสดงความเสีย ใจนั้นด้วยๆผมที่เป็น สมาชิกคนๆนึ่ง
จากการจากไปไม่มีวันกลับของเค้าแต่ในความทรงจำดีๆที่ เราเคยได้ผ่านร่วมทุกข์ร่วมสุขกันมานั้น
ความทรงจำนั้นๆจะไม่มีการเปลืี่ยนแปลง...จากใจสมาชิก ชาวชมรมรถเก่าเมืองกาญ นะเพื่อนเป๊ะ/เอ...

ถาพในภาพทั้งหมดนี้เป็นภาพที่ผมมีอยู่ในเครื่องและจะ อยุ่ในใจผมนั้นตลอดไปและความทรงจำนั้นมิอาจลืมเลือนจ ากใจตัวผมเลย...จากใจสมาชิกคนๆนึ่ง