ถามคนที่ขับเวสป้าในกรุงเทพ

ชื่อกระทู้: ถามคนที่ขับเวสป้าในกรุงเทพ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามคนที่ขับเวสป้าในกรุงเทพ

ขับรถNo-Bookในเมืองโดนตำรวจจับบ่อยมั้ยครับ แล้วถ้าโดนจับทำไงอ่ะครับ ใครมีประสบการณ์อะไร
    ช่วยเล่าแบ่งปันกันนะ พอดีอยู่ต่างจังหวัดขับรถNo-Bookไม่เคยโดนจับเล ย พอดีเดือนหน้าจะย้ายเข้ากรุงเทพเลยอยากรู้ ช่วยหน่อยนะ ขอบคุณครับ

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

Wink มีทะเบียนดีที่สุด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jarunan
    ขับรถNo-Bookในเมืองโดนตำรวจจับบ่อยมั้ยครับ แล้วถ้าโดนจับทำไงอ่ะครับ ใครมีประสบการณ์อะไร
    ช่วยเล่าแบ่งปันกันนะ พอดีอยู่ต่างจังหวัดขับรถNo-Bookไม่เคยโดนจับเล ย พอดีเดือนหน้าจะย้ายเข้ากรุงเทพเลยอยากรู้ ช่วยหน่อยนะ ขอบคุณครับ
    โชคดีก็เสียเงินนิตหน่อย โชคร้ายก็โดนยึดรถ

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

[email protected]
    084-919-3321 เปิ้ล

Junior Member Dejavu's Avatar
    สถานที่
    dejavu
    ขอบคุณ
    0

ต้องค่อยๆพูดกับเขาน่ะครับ เน้นว่าต้องเป็นภาษาดอกไม้ ถ้าไม่รู้เรื่องก้อคงต้องแจกใบแดงไปล่ะครับ(แบงค์ร้อ ย) คำเตือน โปรดระวังจราจรกลางให้ดีที่สุด ขับรถเปิดไฟ ใส่หมวก ที่สำคัญต้องคอยสังเกตหมวกตำรวจด้วย สังเกตดีๆนะคร้าบ ขอให้โชคดี หวังว่าถ้ามีโอกาสคงได้พบกัน

Bookmarks