ประกาศช้าไปหน่อยเพราะแอดมินไปเมืองนอกกันหมดนะครับ จาก หวย Blognone ภาคครึ่งแสน: เรามาใส่เสื้อเหลืองกันเถอะ เราก็ได้ข่าวที่ 50,000 เมื่อวันที่ 18 ตุลาคม 2013 เวลา 23.01 น. โดยเป็นข่าวของคุณ toandthen
ตีเลขออกมาเป็น EPOCH คือ 1382112060
จากการรันข้อมูลหาผู้ชนะ ก็ได้ตามนี้ครับ
กลุ่ม Writer (เรียงตามลำดับ diff value)

• wiennat
  • modeQ
  • pe3z

กลุ่มสมาชิกทั่วไป (เรียงตามลำดับ diff value)

• icez (ทายแม่นที่สุดในบรรดาคนทายทั้งหมด ผิดไปเพียง 2445 วินาที หรือประมาณ 40 นาทีเท่านั้น)
  • Sam_Team
  • tonster
  • bentocast

หมายเหตุ: ไฟล์ผลคำตอบสำหรับตรวจสอบ
ในโอกาสนี้ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะ และขอให้ผู้มีสิทธิรับรางวัลช่วยกรอกฟอร์มสำหรับส่งรางวัล โดยระบุชื่ออีเมลให้ตรงกับที่ลงทะเบียนไว้กับ Blognone ด้วยนะครับ การแจกเสื้อจะพิจารณาเรื่องเบอร์เสื้อตามที่ขอเรียงต ามลำดับข้างต้นครับ (writer ก่อนสมาชิกทั่วไป)
Announcement

อ่านต่อ...