[ แนะนำ ] ใครต้องการ รถ แนวไหน รุ่นไหน ขี้เกียจหา ขี้เกียจทำ ผมช่วยได้ครับ

ชื่อกระทู้: ใครต้องการ รถ แนวไหน รุ่นไหน ขี้เกียจหา ขี้เกียจทำ ผมช่วยได้ครับ

Senior Member runmodifly's Avatar
    สถานที่
    หน้าวัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครต้องการ รถ แนวไหน รุ่นไหน ขี้เกียจหา ขี้เกียจทำ ผมช่วยได้ครับ

ใครที่กำลังมองหา รถ classic แต่ขี้เกียจหา หรือมีแล้วขี้เกียจทำ หรือไม่มีเวลาทำ ผมช่วยได้ครับ ผมว่างๆ
    หรือใคร ลื้อแล้วขี้เกียจประกอบ ส่งมาให้ประกอบก้ได้นะครับ ลองแอดมาคุยครับ ทำได้ทุกแนวครับ cafe racer bober tracker ราคาประหยัด หรือจะเอาราคาแพงๆ ของๆดีก้ทำได้ครับ [email protected] เพราะว่าผม ว่างๆโคตรๆๆ (งานสร้างทำไม่ได้นะ บิ้วให้สวยได้อย่างเดียว)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ชอบดูสนิม มากกว่าดูโคเมียม

Senior Member runmodifly's Avatar
    สถานที่
    หน้าวัด
    ขอบคุณ
    0

อัฟครับ ใครไม่ว่างทำให้ผมทำให้ได้ครับว่างๆ [email protected]
    ชอบดูสนิม มากกว่าดูโคเมียม

Bookmarks