สรุป ทริปกลางปีได้แล้วครับพี่น้อง...

ชื่อกระทู้: สรุป ทริปกลางปีได้แล้วครับพี่น้อง...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สรุป ทริปกลางปีได้แล้วครับพี่น้อง...

เป็นวันที่ 27 - 28 - 29 นี้นะครับ เราจาเดินทางไป จ.ประจวบ นะครับ ไปงานประจวบ ไบค์วีคอะครับ ส่วนรายระเอียดการออกเดินทาง และอื่นๆ เดี๋ยวว่ากันอีกที แต่สรุปว่าไปงานนี้ละครับ แล้วเราจาทำ สติ๊กเกอร์ กันใหม่ด้วย เตรียมตัวเก็บตังกันด้วยครับ ค่าสติ๊กเกอร์ นี่คือรายระเอียดเบื้องต้นจึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบครับ em97
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ตกลงว่าออกเดินทางกี่โมงเราค่อยคุยกันอีกทีน่ะจ่ะ อาจจะเป็น เย็น ๆหรือ1ทุ่ม ยังไงก้รอกันมั่งน่ะครับเพราะปีนี้เป้นทริปกลางปีที่ ระยะทางไกลกว่าทุกครั้ง อย่าประมาทน่ะครับ ทั้งเรื่องการเดินทางและรถ รา ของท่านก็ควรดูแลให้มันอยุ่ในสภาพที่ใช้งานได้ดี ส่วนเรื่องการเดินทางนั้นระยะทางไกลเป็นวันหยุดรถก็เ ยอะยังไง ระมัดระวังกันให้มากน่ะครับ แล้วยังไงวันเสาร์นี้เจอกันหน้าหลักเมือง
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอทราบลายละเอียดทริปกลางปี

ขอทราบลายละเอียด ที่จะไปประจวบไปหาดไหนครับ
    ขอแบบโชว์ๆนะครับคุณติ๊ก จะได้ตีรถขึ้นไปทันเวลา...ป๋องปืนแก๊ป

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking เปลี่ยนยางรอแล้ว

เตรียมตัวกันยังคับเปลี่ยนยางรอแล้วem94 em18

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มท่านโจ้น..............ยังสดเหมือนเดิมเลยนะครั บ

ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมครับ..............
    [U71 vintage machine][/U]

Bookmarks