มีท่านใดเคยทำรถที่อู่ประชาแสงบ้างคับ

ชื่อกระทู้: มีท่านใดเคยทำรถที่อู่ประชาแสงบ้างคับ

มาตรฐาน มีท่านใดเคยทำรถที่อู่ประชาแสงบ้างคับ

เป็นไงบ้างหรอคับทำดีป่าวคับทำเครื่องประมาณเท่าไรหร อคับเอาที่พี่ๆไปทำกันมาอ่าคับ แล้วทำนานป่าวคับ ช่วยกันตอบเยอะๆนะคับ

เคยทำครับ แต่ไม่ถึงขนาดผ่าเครื่องอ่ะคับ เคยทำแค่เรื่องเบรคอ่ะคับ เบรคไม่ค่อยอยู่
    ไปถึงเค้าก็ถอดๆๆๆ มาให้ดูเลยนะคับว่าอาการเป็นไง ทำรถผมว่าไม่นาน ลองโทรถามทางร้านดูจะแน่นอนกว่านะคับ
    ร้านนี้ก็คุยดีคับ อัธยาศัยดี แนะนำดี คับ ลองโทรไป หรือไปคุยด้วยตัวเองจะดีกว่าครับ em97

Bookmarks