ขอ สอบ ถาม หน่อย คับ

ชื่อกระทู้: ขอ สอบ ถาม หน่อย คับ

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอ สอบ ถาม หน่อย คับ

พอ ดี ผม ไป ซื้อ ดรีม มา ขาด ต่อ ปี 46 ถ้า จะโอน และ ต่อ ภาษี ใหม่ ค่าใช้จ่าย จะ ยุ ที ประมาณ เท่า ไร คับ ต้อง ใช้ เอก สาร อะไร บ้าง คับ ขอ คำ แนะนำ ด้วยนะคับ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

loong-sawasdee's Avatar
    สถานที่
    นครศรีฯคลาสสิก
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    1

ดูกระทู้ข้างบน /หรือลิงค์ ข้างล่างนี้ เรื่อง รถที่ทะเบียนขาด 1 ปี 2 ปีและเกินกว่า 3 ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...080&highlight=
    i"รถคลาสสิคไม่ใหม่ รถใหม่ไม่คลาสสิค"

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ loong-sawasdee อ่านข้อความ
    ดูกระทู้ข้างบน /หรือลิงค์ ข้างล่างนี้ เรื่อง รถที่ทะเบียนขาด 1 ปี 2 ปีและเกินกว่า 3 ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...080&highlight=
    ขอบคุณคับ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

Bookmarks