[ ขาย ] เปิดกรุ!!! รองเท้าเพือสุขภาพbirkenstock (made in germany) สภาพเหมือนใหม่dead stock

ชื่อกระทู้: เปิดกรุ!!! รองเท้าเพือสุขภาพbirkenstock (made in germany) สภาพเหมือนใหม่dead stock

Senior Member Rich people's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เปิดกรุ!!! รองเท้าเพือสุขภาพbirkenstock (made in germany) สภาพเหมือนใหม่dead stock

รองเท้าเพื่อสุขภาพ BIRKENSTOCK MADE IN GERMANY สภาพDEAD STOCK เหลืออีก6คู่ครับ
    ราคาอาจจะแรงตามสภาพครับ แต่รับประกันความสดใหม่จริงๆ เมื่อเทียบกับในShopที่ขาย3-4พันแล้วจะรู้ว่านี้มันถูกกว่าครึ่งครับ... ***อย่าตัดสินใจนานนะครับ หมดแล้วคือหมดเลยครับ***

เข้าพูดคุยหรือติดตามสินค้าอื่นๆได้ที่ Facebook ที่ขึ้นอยู่ด้านล้างนี้นะครับ

Contacts
    • Call : 089 160 6162
    • Paying : โอนงินผ่านบัญชี K-bank(กสิกรไทย) เลขบัญชี 970-2-00998-4 ชื่อบัญชี Tanavut Prabnarong
    • Shipments : กรุงเทพมหานคร นัดรับของได้ที่ MRTห้วยขวาง-BigCลาดพร้าว-The Mallบางกะปิ ช่วยนัดก่อนล่วงหน้านะคับ
    • Detail : ของทุกอย่างเป็นของมือสองและของแท้ 100% นะครับ

Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Florida หนังกลับSuede Leather

Brand : Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Florida หนังกลับSuede Leather
    Tag size : 41/26CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Asking Price : 1,890THB +Free Ship
    Made in : Germany
    Comment : รองเท้า Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Florida ซึ่งเป็นรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากหนังกลับSuede Leatherสีม่วง หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า26CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member Rich people's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona หนังกลับSuede Leather

Brand :Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona หนังกลับSuede Leather
    Tag size : 41/26CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Asking Price : 1,890THB + Free Ship
    Made in: Germany
    Comment : รองเท้า Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona ซึ่งเป็นรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากหนังกลับSuede Leatherสีเทา หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า26CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona หนังNubuckสีดำ

Brand :Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona หนังNubuckสีดำ
    Tag size : 40/26CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Asking Price : 1,890THB + Free Ship
    Comment : รองเท้า Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona ซึ่งเป็นรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากหนังหนังNubuckสีดำ หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า26CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

Papillon by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Gizeh

Brand :Papillon by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Gizeh
    Tag size : 40/25CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Asking Price : 1,890THB +Free Ship
    Comment : รองเท้า Papillon by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Gizeh ซึ่งเป็นอีกรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากยาง สรีนลายทหารCamouflage หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า25-25.5CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

Betula by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona

Brand :Betula by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona
    Tag size : 38/24.5CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Asking Price : 1,890THB SOLD OUT
    Comment :รองเท้าBetula by Birkenstock (Made in Germany) รุ่น Arizona ซึ่งเป็นรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากหนังกลับSuede Leatherสีน้ำตาล หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า24.5CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rich people : 01-02-2014 เมื่อ 14:27

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

Birkenstock (Made in Germany) รุ่นMilano หนังมันสีทรมท่า

Brand :Birkenstock (Made in Germany) รุ่นMilano หนังมันสีทรมท่า
    Tag size : 38/24.5CM (นัดลองก่อนได้ครับ)
    Comment : รองเท้าBirkenstock (Made in Germany) รุ่นMilano ซึ่งเป็นรุ่นที่นิยมที่สุดของรองเท้าชายครับ สำหรับยี่ห้อหลายๆคนคงรู้จักเป็นอย่างดีนะครับ เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพและเพื่อการใช้งานอย่างแท้จริ ง วัสดุทำจากหนังมัน สีกรมท่า หนามีเข็มขัดBeltปรับระดับหน้าเท้าและรัดส้นเท้า (เหมาะสำหรับความยาวเท้า24.5-25CM หน้าเท้าธรรมดาถึงกว้างปานกลาง) พื้นยางBirkอย่างดีสีดำซึกยากมากครับ สภาพใหม่ยังไม่ได้ใช้งานเหมือนได้ของใหม่ ดูตามรูปเลยครับ รับประกันแท้100%

ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ทำไม BIRKENSTOCK ถึงมีราคาแพง ?
    Credit... http://topicstock.pantip.com/woman/t...Q12603324.html

1. ส่วนบนของรองเท้าจะมีพื้นที่ให้กับนิ้วโป้งมากกว่ารอ งเท้าทั่วๆไป ทำให้นิ้วโป้งสามารถขยับได้มากกว่ารองเท้าทั่วๆไป และลดโอกาสในการเป็นตาปลาด้วยครับ

2. ตัวพื้นรองเท้าส่วนใต้นิ้วเท้าที่ต่อกับเท้า จะมีลักษณะนูนขึ้นรับกับลักษณะรูปเท้า เพื่อช่วยให้มีการไหลเวียนเลือดดีขึ้นในเวลาที่เราเด ิน

3. ออกแบบให้เข้ากับลักษณะของอุ้งเท้าและจะช่วยกระจายน้ ำหนักตัวของเราไม่ให้ไปลงที่เฉพาะปลายเท้าและส้นเท้า

4. ส่วนรองรับส้นเท้าจะลึกกว่าปกติ ซึ่งจะช่วยให้กระดูกสันหลังจัดเรียงในหลักษณะที่ถูกต ้องในเวลาที่เรายืนหรือเดิน

5. จะเป็นพื้นรองเท้าที่ทำมาจากวัสดุกันกระแทก

6. เป็นพื้นที่ทำจากเส้นใยปอ ซึ่งเป็นวัสดุที่ช่วยระบายความอับชื้น

7. พื้นรองเท้าอีกชั้นที่ทำจากไม้ก๊อก ซึ่งวัสดุชิ้นนี้จะค่อยๆปรับตัวให้พื้นรองเท้าเข้ากั บรูปเท้าเมื่อเราใส่ไปได้สักระยะ

8. พื้นรองเท้าชั้นบนสุดทำจากหนังกลับ ทำให้พื้นรองเท้านุ่ม และแห้งอยู่ตลอดเวลาครับ
    [/COLOR]

ต่อครับ

1. เนื่องจากว่า รองเท้ายี่ห้อนี้ทำจากวัสดุธรรมชาติต่างๆเช่น เส้นใยจากปอ หนัง และ ไม้ก๊อก จึงทำให้เมื่อเราใส่รองเท้านี้ไปได้สักพัก มันจะปรับตัวมันเองให้เข้ากับ รูปเท้าเราและเวลาที่เราใส่เดินก็จะไม่รู้สึกขัดๆ ทำให้เดินสบายมากขึ้น

2. ตัวส้นรองเท้าที่ช่วยจักระเบียบของร่างการ จึงช่วยให้กระดูกสันหลังเราตรงขึ้นเวลาที่ใส่ ซึ่งก็จะช่วยลดอาการปวดหลัง เข่า และขา ไปในตัว

3. ปลายรองเท้าที่ไม่บีบรัด จะช่วยให้กระดูกเท้าอยู่ในลักษณะที่ถูกต้อง (เคยเห็นคนที่ปลายนิ้วโป้งเท้าบีบเข้ามามากๆไหมครับ) และจะช่วยลดการเสียดสีของนิ้วๆเท้าทั้งเท้าด้วยครับ

4. ตัวพื้นรองเท้า เบา ยืดหยุ่นสูง ทนทาน และที่สำคัญคือเมื่อใส่ไปสักพักจะปรับตัวให้เข้ากับร ูปเท้าครับ

...รองเท้า ที่เราใส่เดินอยู่ทุกวัน ในการเดินแต่ละก้าวมีความหมายนะครับ มันส่งผมถึงสุขภาพของเราโดยตรง ลองหันมาใส่ใจเลือกสิ่งที่ดีให้กับตัวเองกันเถอะครับ ...

ขอบคุณ thaiscooter.com นะครับสำหรับพื้นทีดีๆ

ขอบคุณ
    0

up

ขอบคุณ
    0

up