มันเกิดอะไรขึ้นกับพวกเราในตอนนี้...กันแน่

ชื่อกระทู้: มันเกิดอะไรขึ้นกับพวกเราในตอนนี้...กันแน่

incubus
    สถานที่
    .....
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันเกิดอะไรขึ้นกับพวกเราในตอนนี้...กันแน่

ในช่วงเวลานี้หลายคนได้หายไป และก็มีคนใหม่ได้ก้าวเข้ามาแต่สิ่งที่ดูเหมือนจะเป็น ปัญหากับเรานั้นก็คือปัญหาส่วนตัวของแต่ละคน em89 em89 บางทีอยากช่วยก็ช่วยไม่ได้เพราะทุกคนก็มีปัญหาส่วนตั วกันทุกคน มันแย่ที่กลุ่มเราไม่มีใครรวยมหาศาลที่จะเลี้ยงใครได ้ ทุกคนต้องพยายามกันเองเก็บเงินกันเองและยืนด้วยตัวเอ ง และเราก็จะไปหาความสุขด้วยกัน สุดท้ายนี้ที่อยากจะฟากเอาไว้นะครับ

ขอให้ทุกคนมีกำลังใจที่จะสู้ต่ออย่ายอมแพ้กับปัญหาแล ะสุดท้ายพลังจะอยู่กับเจ้าem89 em89

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

นั่นนะสิ เกิดอะไรขึ้น คงมีแต่พระเจ้าเท่านั้นที่จะตอบได้
    แต่ยังไงพระเจ้าคงจะอยู่ข้างเรา ขอให้ทุกคนพยายามกันไป
    เพื่อความสุขของเราทุกผู้ทุกคน
    ขอพระเจ้าจงอวยพรทุกคน /\2
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Junior Member ming ss's Avatar
    สถานที่
    Messiah scooter club
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใด้อยู่ที่พระเจ้าหลอกอยู่ที่ใจพวกเราต่างหาก ใจของพวกเราเองลองนั่งคิดกับตัวเองดูแล้วใด้คำตอบอะไ รแล้วค่อยมาพูดกัน
    จะรู้ใจคนอื่นใด้ไงหากไม่รู้เบื่องลึกในใจตัวเองem99
    กัวก้อเข้าป่าไปนานแร้ว..
    I love Messiah scooter Club.......

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทุกคนมีปัญหากันทุกคน

ขอให้รู้ไว้ว่า หากใครมีปัญหาก็มาปรึกษาเราได้เสมอ
    มีหลายบอกว่าเราเป็นศิลาณี แต่ก็รู้สึกดีที่มีคนมาปรึกษา
    เราเองก็มีปัญหาเหมือนกัน ใครพอจะช่วยเราได้บ้าง
    โปรดยกมือขึ้น.....

คือเรื่องมีอยู่ว่า.....

ขอยืมตังค์ไปทริปหน่อยเดะ....5555

pop_aei
    Rally 200 ตัวแรง (เล่นที่ร้านเน็ต ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงขึ้นชื่อนี้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dogface : 16-04-2007 เมื่อ 21:34

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมคามว่าที่ขึ้นชื่อนี้ คงเพราะไม่ได้ logout ชื่อเก่าออกจากเครื่องที่ร้านก่อนนะคับ
    ชื่อนี้ ให้ผมเดาคงเล่นร้านประจำคุณเหม่งรึเปล่า ร้านพี่เอ ตรงทางทะลุแบริ่งได้ใช่ปะ
    ผมว่าชื่อนี้น่าจะเป็นของไอ้ ด๊อก มันแน่นอน ดูจากชื่อแล้ว มีแนวโน้มๆ
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Bookmarks