ขายAprilia RSVR Factory 2004 รอตรวจ สมอ.
Öhlinsหน้าหลัง,ล้อของOZ Alu Forged,Bremboหน้าหลัง
รถใช้งานน้อยครับวิ่งไม่ถึง7000โล
สภาพแบบจอดทิ้งติดเครืองอย่างเดียวครับมีขยับรถเปลี่ ยนมุมยางบ้างขย่มรถให้โช๊คไม่ตายครับ
สภาพภายนอกตีให้ซัก80%ครับแต่เครื่องดีครับ99%
มีอะไหล่ที่สั่งมาสำรองให้ด้วยครับพวกท่อยางอะไรต่าง ๆพวกนี้ครับ
จอเรื่อนไมล์เสียเพราะน้ำเข้าครับขอบซีลยางเรื่อนไมล ์บวมน้ำเข้าไปทำให้ตัวเลขโชว์แค่ครึ่งบนครับ
ที่ว่ารอตรวจ สมอ. คือทำทะเบียนรอบสุดท้ายที่เคยเป็นข่าวตอนนั้นครับ
จ่ายเงินเกือบครบแล้วขาดอีก30000เพราะว่ารอเค้าเรียก เก็บตอนเข้าตรวจ สมอ.ครับ ทำทะเบียนไว้กับร้านXridersuperbikeที่พัทยาครับ
สาเหตุหลักๆที่ขาย:คือไม่ได้ใช้ครับและรอทะเบียนไม่ไ หว+อยากได้BMW E30 Coupeมาไว้ใช้ขับแนวๆครับ(รับแรกBMW E30ด้วยนะครับ)
Reviewรุ่นนี้ที่นี่ครับ

เปิดราคาที่350000ครับต่อลองได้ครับ
มีตัวใหนยังไงลองเสนอมาดูนะครับอยากได้พวกXJR1300,R1 04upพร้อมทะเบียนไม่ก็BMW E30 Coupeครับ
0899009613 นภ
Line : plobmuang
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน