ตามหาอู่ ซ่อมแลมฯ อา ชัยสิทครับ(ช่วยผมทีครับ)

ชื่อกระทู้: ตามหาอู่ ซ่อมแลมฯ อา ชัยสิทครับ(ช่วยผมทีครับ)

Exclamation ตามหาอู่ ซ่อมแลมฯ อา ชัยสิทครับ(ช่วยผมทีครับ)

em89 em89 เล่มและเงินผมอยู่เค้า แล้วเค้าก็ย้ายร้านหายไปเลยครับติดต่อก็ไม่ได้ ช่วยผมทีครับ em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89 em89
    TUMBO GS

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

มาอัพให้
    ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน นะครับ
    โชคดี

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up ให้ครับ

ขอเอาใจช่วยครับ ถ้าหาก รู้ว่าอยู่ไหนแล้วจะ มาโพสบอกครับ

เห็นใจครับ (แต่ไม่รู้ว่าทำไง) จากคนเคย ทำร้าน อามาเป็นเวลาหลายปีอยู่ แต่เลิก คบกันไปนานแล้ว
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หนีจิงครับ

เค้าย้ายร้านไปแล้วจริง ๆ เหนร้านข้าง ๆ แถว ๆ นั้นบอกครับ ขอให้ตามให้ได้แล้วกันครับ เอาใจช่วยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย songwut : 17-04-2007 เมื่อ 14:03
    ดีพอ.....หรือพอดี

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

ถ้ามาจากพาหุรัด ร้านอยู่ ฝั่งซ้ายมือทางโค้ง ก่อนทางขึ้นสะพานพระปกเกล้า หาไม่ยากครับ
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออธิบาย นิสครับ...

คือว่าตอนนี้ คุณอา เขาหายตัวไปแล้วครับ (คือหนี อะครับ)

เขา หนีไปแล้วครับ ใครเจอช่วย บอกด้วยครับ เพราะว่าเห็นมีหลายคนประสพ เหตุการณ์นี้ เหมือนกัน
    ขอแสดงความเสียใจกับทุกคน ที่เจอแบบนี้ครับ จากใจจริงๆ ครับ
    ว่าง ๆ เดียวผมเอารูป คุณอาสุดที่รักของใครบ้างคน มาให้ดูนะครับ เดียวต้องไปหาก่อนนน นานมาละ ไม่รู้ มีอะป่าววว em98
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Junior Member romeoอ175's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปแจ้งความที่โรงพักก่อนดีป่าว เพื่อเผื่อเจอแล้ว ถ้าตกลงกันได้ คดีแบบนี้ยอมความได้ครับและคนที่โดนแจ้งไม่เสียประวั ติ ให้แจ้งบอกเลยว่าติดตามไม่ได้ ขอลงบันทึกประจำวันเพื่อเป็นหลักฐานและช่วยติดตามด้ว ย หรือไม่ก็จ้างนักสืบมาตามให้ แต่ต้องมีค่าใช้จ่าย ผมว่าอย่าปล่อยไว้เน่นนานนะครับ จะเป็นเหมือนผม เสียทั้งรถ+เงิน+ทะเบียน แถมตามไม่ได้แล้ว คดีหมดอายุครับเพราะไม่แจ้งซะที พอหลายปีเจอทีหลัง เอาผิดไม่ได้เพราะไม่มีหลักฐานเหลือแล้ว....

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดนกันอีกเเล้ว...พี่น้อง

คนเจ้าเล่ห์..ขี้โกง..สุดยอดเลยตัวนี้..กิ่งก่าชัยสิ ทธิ์

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อเสียสมคำร่ำลือจริงๆ

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ได้ยินคำร่ำลือมานานแล้ว em24
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PirenZe อ่านข้อความ
    ชื่อเสียสมคำร่ำลือจริงๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    ได้ยินคำร่ำลือมานานแล้ว em24
    ได้ยินมาเช่นกัน...ไม่น่าจะทำกันเลย..
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อดใจรออีกหน่อย แว่วๆมาว่าใกล้ได้ตัวแล้ว

เปนคำบอกเล่านะครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member neung2006's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

เจอกับตัว ซื้อเบาะร้านเจ๊มาครับแต่ใส่ไม่เป็นเลยไปขอให้เขาใส่ ให้ ได้โครงเบาะมา ขาดสปิง 4 ตัว คิดค่าใส่เบาะ 600 บาท ตอนนั้นน่ามึดใส่ไม่เป็นโอเค เรียกเก็บตังก่อนด้วย ไมว่าอะไร นัด 6 โมงมาเอาแต่แต่ที่ไหนได้พอ 6 โมงไปเอา ยังไม่เสร็จ กรรมเวร บ้านก็ไกลนั้งแท็กซี้มา เงินก็ให้ก่อน งานก็ไม่เสร็จผมเอง ก็เลยไม่ไปทำอะไรอีกเลย ก็พอได้ยินข่าวอยู่บ้างครับ เรื่องรายระเอียดไม่รู้ครับ ([COLOR="Red"]ยังไงเป็นกำลังนะครับ สู้เขา กะให้ทำเรื่องมัดไฟแลมให้สักหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neung2006 : 18-04-2007 เมื่อ 20:19

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

ผมเจออาบ่อยนะ อาชอบไปซื้ออะไหล่ร้านพรชัยในสวนมะลิ ซ. 3 ยังไงขอเบอร์คุณไว้หน่อยเผื่อฟลุ๊คเจอจะได้โทรไปบอกค รับ

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดยอด

เจ๊ยังโดนเรยครับ สุดยอดแค่ไหนอ่ะ จับให้ได้นะคนแบบนี้
    ดีพอ.....หรือพอดี

Bookmarks