ป๋อม 100 คี

ชื่อกระทู้: ป๋อม 100 คี

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ป๋อม 100 คี

ดีคับพี่ๆฮันเดท คับผมชื่อป๋อมหรือป๋อม100คี ชื่อนี้ได้มาจากเพื่อนตั้งไห้คับเพราะว่าร้องเพลงมั่ วมากคับ แนะนำตัวก่อนนะคับ ผมชื่อป๋อมนะคับอายุ18 เกิด27 ม.ค..2532.. คับ ผมได้รู้จักกับพี่คนนึงเค้าชื่อพี่ยิ่ว เขาแนะนำมาไห้รู้จักกับพวกพี่ๆๆฮันเดททั้งหลายคับ ผมขับ F50 ไม่รุ้ปีไรคับ สีเขียวแต่เน่ามากคับไม่รุ้พวกพี่จะรับรึเปล่าคับ เพราะรถเน่ามากคับ ผมพูดถึงพี่คนนึงละกัน เค้าคนนั้นชื่อพี่ยิ่ว ผมได้รู้จักกับพี่ยิ่วที่สาย4 ผมไปขายเน๊กไทร์คับแถวร้านพี่ยิ่วคับเลยได้รุ้จักกับ พี่ยิ่วคับ ผมชื่อป๋อมนะคับอย่าลืมกันนะคับพี่ นี่เมล์ [email protected] บายคับ

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

รวมทุกวันเสาร์ ว่างๆก็เข้ามาพูดเข้ามาคุยกันก่อนได้ ไม่จำเป็นว่ารถจะสภาพไหน แต่ใจต้องมาก่อน ..... พูดคุยถูกคอถูกใจมีสัมมาคราวะ เข้ากับทุกคนได้ก็จะเป็นเรื่องดี เมื่อเข้ากับเราไม่ได้ ก็จะคิดว่าเหมือนไม่มีอารายเกิดขึ้น .............. เชิญได้ครับ(ดูน่ากลัว แต่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด)

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

ตั้งกระทู้เยอะๆ มานสิ้นเปลืองทรัพยากรครับ พี่เลยขออธิบายเลยก็แล้วกันนะครับ
    สำหรับน้อง ป๋อม อยู่ซ. 81 ซึ่งอยู่ไม่ไกลจากพี่เลยที่อยู่สวนหลวง มีทางไป 2 เส้นทาง

1.ออกมาตามเส้นทางถนนใหญ่ หน้าซอย 81 แล้วตรงมาตามทางที่จะไปอ้อมน้อย เมื่อถึงแยก อ้อมน้อยให้เลี้ยว ซ้ายเพื่อตรงเข้าไปกระทุ่มแบน น้องจะสังเกตุเห็นปั้ม เจ็ท ทางขวามือ ซึ่งอยู่ถัดจาก สับไฟ(การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค) ครับ
    2. บริเวณในซ.81 น้องจะเห็น4 แยกไฟแดง ให้เลี้ยวไปตามทางรถเมล์สาย 80ก. หรือ ทางที่จะไปวัดหนองพระองค์ แล้วออกไปทางตัดใหม่ จากนั้นวิ่งขึ้นไปตามทางจนถึงแยกสาย4 แล้วก็เลี้ยวซ้าย จากนั้นก็ว่งตรงไปจนถึงแยกอ้อมน้อย แล้วเลี้ยวเข้าแยกกระทุ่มแบน ก็จะเห็น ปั้มเจ็ท แรกทางขวามือครับ ...

หมายเหตุ.......รวมกลุ่มทุกวัน เสาร์ ตั้งแต่ เวลา 2 ทุ่ม เป็นต้นไป จนถึง 4 ทุ่ม จากนั้นจะเปลี่ยนสถานที่ ไปที่วงแหวนตัดใหม่ จะอยู่ที่นั้น จนถึง เวลา 8 โมงเช้าของวันอาทิตย์ ..... จะมากี่โมงดึกแค่ไหนก็อยู่ครับ...
    หรือ อธิบายมาตั้งนาน ยังงงอย
    ู่ โทรมาง่ายๆ พี่บี - เบอร์ 086-7127001 (เบอร์นี้จำง่าย ไม่ต้องกลัวนะครับ เพราะสังเกตุดูน้องๆที่อายุต่ำกว่า20 ที่มาหลายๆคนมาครั้งเดียวแล้วก็หายไปเลย งง แม้สมาชิกในกลุ่มกว่า 70%จะไว้ผมยาว แต่ จริงๆ เป็นคนดีมีคุณธรรมมีการศึกษาครับ อิอิ ... ฮาๆ) แม้จะไม่รับสมาชิกเพิ่มเติมแล้วแต่ก็เข้ามานั่งคุยนั ่งเล่นกันก่อนได้ครับ คลาสสิคเหมือนกันคุยอารายก็ลื่นไหลไปได้.. em93

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

ตามข้อความด้านบนเลย คับ อย่ดมการ์ณหนักแน่
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Bookmarks