[ ขาย ] ***ปิดการขายแล้ว**RN10 ปี 1968 ทะเบียนเต็ม อุปกรณตกแต่งรุ่น Delux เครื่องเดิม 2 R เพจตรง เลขคัชซีตรง

ชื่อกระทู้: ***ปิดการขายแล้ว**RN10 ปี 1968 ทะเบียนเต็ม อุปกรณตกแต่งรุ่น Delux เครื่องเดิม 2 R เพจตรง เลขคัชซีตรง

มาตรฐาน ***ปิดการขายแล้ว**RN10 ปี 1968 ทะเบียนเต็ม อุปกรณตกแต่งรุ่น Delux เครื่องเดิม 2 R เพจตรง เลขคัชซีตรง

TOYOTA HILUX RN10 ปี 1968 ทะเบียนเต็ม อุปกรณตกแต่งรุ่น Delux เครื่องเดิม 2 R เพจตรง เลขคัชซีตรง เจ้าของมือเดียว วิทยุเดิมติดรถใช้งานได้ ตั้งไว้ 265,000 บาท แต่มีโปรเจคใหม่ ราคาเนต 180,000 เนต ต่อหรืถามเล่นไม่ต้องโทรมาครับ ดูตัวจิงได้ที่พระราม2 ราคานี้แค่วันที่ 15 พ.ค. 57 โทร 0816977899 เอ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RN10 Mania : 25-07-2014 เมื่อ 09:20

อยากได้เท่าไหร่ว่ามาครับ ภายใน 15 พ.ค. 57 นี้ ราคาพิเศษ ครับ เกินนี้ขอขายราคาเดิม

up ขอขายราคาเดิม นะครับ 265,000 เลยช่วงโปรมาแล้ว ขอทำความเข้าใจอีกครั้งนะครับ สำหรับผู้ที่โทรมาติดต่อ เลย 15 /5/57 แล้วผมไม่รีบ ใครสนใจราคานี้พร้อมของแถม เชิญติดต่อได้ครับ

สวยมากมายเลยครับ ได้แต่มองจริงๆ ช่วยดันครับ ได้ไปคุ้มๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommienoilza อ่านข้อความ
    สวยมากมายเลยครับ ได้แต่มองจริงๆ ช่วยดันครับ ได้ไปคุ้มๆ
    ขอบคุณครับ up

ปล. พวกที่ต้องถามคนรอบข้าง พ่อ แม่ เมีย ลูก ญาติ และอื่นๆ ไปถามกันให้เรียบร้อยนะครับ ก่อนจะคิดมาต่อราคา เพราะ เสียเวลา มีอยู่รายครับบอกจะเเอบเมียซื้อ พอจะขายให้จิงๆ บอกขอกลับไปถามเมียก่อน 555 ตกลงมันงง หรือผมงง 5555 เลยอยากให้ไปถามหรือชวนกันมาดูเลยก้อได้ไม่เป็นไร ยินดีต้อนรับไม่ซื้อไม่เป็นไรเดี๊ยวเลี้ยงน้ำ 55555 เบื่อครับ เสี่ยดม เสี่ยชม เบื่อๆๆๆ ผมไม่ได้ไม่เคยขายรถ ราคานี้ มันเป็นไรที่แบบ เราทำถึงมา แล้วหาที่ติลำบากก้อต้องให้ พ่อ แม่ ลูกเมียเป็นข้ออ้าง ผมเข้าใจ บอกผมตรงๆได้ ว่าอยากได้แต่ยังไม่มีกำลัง โทรมาระบายก้อได้นะ แล้วถามกันอีกว่าเห็นคันโน้นคันี้ขายไม่กี่หมื่น ผมขอตอบเลยไปซื้อเลยครับ มันมีความต่างในรายละเอียด บอกแล้ว

ปิดการขายอย่างเป็นทางการ