[ เสนอราคา ] ขายใบปิดหนังเก่า แนวภาพวาด ไทย จีน ฝรั่ง 22 ใบ

ชื่อกระทู้: ขายใบปิดหนังเก่า แนวภาพวาด ไทย จีน ฝรั่ง 22 ใบ

มาตรฐาน ขายใบปิดหนังเก่า แนวภาพวาด ไทย จีน ฝรั่ง 22 ใบ

ประมูลใบปิดหนังเก่า แนวภาพวาด ไทย จีน ฝรั่ง 22 ใบ
    เดี๋ยวจะลงรายละเอียดให้นะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guieclub : 23-11-2014 เมื่อ 11:50

มาตรฐาน ประมูล เริ่มที่100 บาทครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guieclub อ่านข้อความ
    ขายใบปิดหนังเก่า แนวภาพวาด ไทย จีน ฝรั่ง 22 ใบ
    เดี๋ยวจะลงรายละเอียดให้นะครับ
    ประมูลปิด 25พย 57 เวลา 24.00น. ท่านที่ประมูลได้เพิ่มค่าส่ง 100 ครับ
    ใบปิดชุดนี้สวยดีครับ ขอบๆ บางใบมีตำหนิเล็กน้อยครับ โดยรวม สมบูรณืครับ
    หากท่านใดอยากได้จริงๆ ผมขออนุญาติ ปิดหลังไมล์นะครับ

เปิดประมูลที่ 100 บาทครับ
    1.รสรักกับนางผี 2 ใบ จีน
    2.ตะวันสีเลือด 1 ใบ จีน
    3.ศึกหุบเขาผีเสื้อนรก 2ใบ
    4.ฤทธิ์คู่แค้น 1ใบ
    5.ฤทธิ์ดาบสุริยามหากาฬ ผลงานกำกับของ โกวเล้งครับ 1ใบ
    6.ซาตานที่รัก 2ใบ
    7.ประกาศิตขุยโหด 3ใบ
    8.ศึกชิงป้ายอภินิหาร 1บ
    9.เดชไอ้เปีย 1ใบ
    10.ไม่มีคำว่ารัก สรพงษ์ ชาตรี +วิยะดา +ไพโรจน์ใจสิงห์ 4ใบ
    11.ไทม์แสคว์ หนังฝรั่ง โรบินจอนสัน ทรินี่ อัลวาโด+ทิอม คัวร์รี่ 1ใบ
    12.ใบปิดเล็ก 40*50 ซม 3ใบ
    ทีเด็ดเพชรฆาต2ใบ
    จอมโจรใจ***ม 1 ใบ

ขอปิดชั่วคราว รอลงรูปให้ชมค่อยประมูลนะครับ หรือใครอยากได้ก้อขายครับ 2200 บาท

Bookmarks