[ ขาย ] ขายแล้ว กระเป๋ากล้อง Timbuk2 Snoop Camera Messenger

ชื่อกระทู้: ขายแล้ว กระเป๋ากล้อง Timbuk2 Snoop Camera Messenger

มาตรฐาน ขายแล้ว กระเป๋ากล้อง Timbuk2 Snoop Camera Messenger

รายละเอียดคร่าวๆ

ยี่ห้อ : Timbuk2 (สำเนา)
    รุ่น : Snoop Camera Messenger
    ไซส์ : M
    สภาพ : ดีมาก ใช้ 1-2 ครั้งเท่านั้นแล้วเก็บ
    สาเหตุที่ขาย : ใบใหญ่มากครับ ผมซื้อมาใช้เพราะคิดว่าจะใช้รับงานและต้องพกอุปกรณ์เ ยอะๆ สุดท้ายก็ไม่ได้ใช้ จึงเก็บตลอด
    นัดดูของ : ขอเป็นแยกคลองหวะเท่านั้นครับ(ทีทำงาน) เพราะใบใหญ่มากไม่สะดวกพกพาไปให้ดูตามที่ต่างๆเพราะผ มขับมอเตอร์ไซค์ครับ
    ติดต่อ : 0816784761 line : may_mnp
    อื่นๆ : ใส่โน้ตบุค 14" ได้แบบเหลือๆ

ขายแล้ว ส่งไปเชียงราย

รูปเยอะหน่อยนะครับ ให้ชัดๆโปรงใส
    โดยรวมหน้าหลัง ไม่มีตำหนิใดๆ

(รูปเล็กๆรบกวนกดที่รูปอีกครั้ง จะข้ามไปดูรูปขนาดเต็มๆได้ เพื่อประหยัดหน้าเว็บครับ)

ก้นกระเป๋า เอี่ยมๆ มีที่รัดเก็บขาตั้งกล้อง

ด้านซ้ายมี Quick Release สำหรับปรับความตึงของสายสะพายแบบรวดเร็ว ปลอกสายสะพายบุโฟมนุ่ม และสามารถแกะซักได้

ด้านหน้ามีกระเป๋าพร้อมซิปปิด 3 ช่อง

ภายในรวมๆนะครับ มีกระเป๋าเป็นซองพร้อมซิปปิดอีกชั้นที่ไม่ได้ถ่ายติด มา เรียงไปจากโล่งๆ และลองใส่โน็ตบุค 14"
    ด้านที่ชิดกับลำตัว มีบุโฟมนุ่มกันโน็ตบุคกระแทกด้วยครับ ภาพขวาสุดลองใส่กระเป๋าลูกข้างในเข้าไปด้วย

เพื่อให้เห็นภาพชัดๆว่าใบใหญ่แค่ไหน ลองวางเทียบกับ Real Cyber Size L นะครับ หมวกใบนี้ถือว่าใหญ่เลย
    แต่ลองใส่เข้าไปในกระเป๋าสามารถใส่ได้สบายๆและปิดได้ ด้วย ใครจะลองเอาไปเป็นกระเป๋าพกพาใส่หมวกราคาแพงที่ไม่อย ากทิ้งไว้กับรถ ก็เป็นไอเดียที่ดีเลยครับ

ภายในมีกระเป๋าลูกเล็กอีกชั้น สามารถยกแยกออกมาได้พร้อมฝาปิดเป็นซิบ บุนุ่มรอบด้าน
    ภายในกระเป๋ามี insert แบ่งเป็นช่องต่างๆ ความจุเยอะมากๆ สามารถใส่ 1 body+grip+4 lens สบายๆ

เทียบความกว้างของกระเป๋าตัวในกันบ้าง ลองใส่เลนส์ขนาดเล็กๆแต่ยาวนิดหน่อยอย่าง Canon 55-250 ลงไป ที่เหลือๆครับ
    จากนั้นลองแกะ insert ออกฝั่งนึง แล้วใส่โน้ตบุค 14" ใส่ได้แต่ล้นนิดๆ ปิดฝาไม่ได้ครับ
    จากนั้นสุดท้าย เล่นของหนัก เอา insert ออกและใส่ Real Cyber ลงไป ลงสบายๆครับ แต่แน่นอนล้นโผล่ตามภาพ

สุดท้ายเลยคือตำหนิ ที่เห็นมีจุดเดียวครับ คือรอยผ้ายับและรอยผ้าปูดๆขึ้นมา เกิดจากตอนเก็บผมพับเก็บไว้ ยังไงมาดูเองดีที่สุดครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vbsredlof : 24-07-2014 เมื่อ 20:54